Hỏi Hỏa Châu về cốt Leoviz Amber

TG2

Binh Nhì
Hỏa Châu ơi cho em hơi cây này có phải là cốt Leoviz Amber của Hỏa Châu không ạ?
Em cảm ơn anh ạ!

Hỏa Châu ơi cho em hơi cây này có phải là cốt Leoviz Amber của Hỏa Châu không ạ?
Em cảm ơn anh ạ!View attachment 36015 View attachment 36016 View attachment 36017
Đây là một trong nhiều cốt mẫu Hoả Châu phát cho các vận động viên và người chơi có trình độ cao test thử trước khi làm hàng loạt bán ra thị trường, không hiểu sao lại tới được tay bạn. Miếng mica ghi tên gắn trên cốt đấy chỉ mang tính trang trí thôi chứ không phải tên chính thức của cây vợt.

Chính xác ra đây là cây Liberty thử nghiệm. Mẫu này bị loại vì không được đánh giá cao như cây Liberty đang được bán chính thức hiện nay.

khiconbatkham

Binh Nhì
Hỏa châu cho em hỏi chút so sánh và cảm nhận giữa amber cacbon và liberty được không ạ? Và những cây vợt này đều do công ty mình làm ạ?

Hỏa châu cho em hỏi chút so sánh và cảm nhận giữa amber cacbon và liberty được không ạ? Và những cây vợt này đều do công ty mình làm ạ?
2 cốt này khác nhau nhiều bạn ạ.
Amber nhẹ, nhanh, xoay trở dễ còn Liberty đầm, êm, xoáy hơn. 2 cây này do bên mình ráp cán, đóng logo, cắt khuôn, in ấn và hoàn thiện tại Việt Nam.

Bình luận từ Facebook