Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

o3ma

Đại Tá
Bác @o3ma xem tình hình thế nào để ae gom lúa :)
Gõ mõ hộ cái. Tối qua rượu say quá. Giờ vẫn chưa lết ra khỏi giường. Thằng Cá và Đảm béo bận. Thấy có a, chú, docmaorg, backhand-ghost, D9 là chắc suất. Ku Sơn TH thì nó phi thẳng đến HP. Chẳng biết còn ai máu nữa.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Yên tâm! Bỏ tôi 3 bóng thì cũng khó đấy! - Hẹn gặp lần tới thôi!:D
Các bác ai đứng cửa em nào!??:D:D:D
3 bóng bác @Linh69 đứng cửa dưới rồi, bóng ông đó nhẹ, nhưng già bóng, mấy quả service là bác hết vốn rồi.

Không tính đến bóng đánh, riêng service khó đã hơn 2 bóng rồi anh Linh ơi, vì mình không có giao bóng, nên đánh với anh @phihung dưới 4 bóng thì rủi ro lắm

dokhoa33

Đại Tá
3 bóng bác @Linh69 đứng cửa dưới rồi, bóng ông đó nhẹ, nhưng già bóng, mấy quả service là bác hết vốn rồi.

Không tính đến bóng đánh, riêng service khó đã hơn 2 bóng rồi anh Linh ơi, vì mình không có giao bóng, nên đánh với anh @phihung dưới 4 bóng thì rủi ro lắm
4 bóng à? e làm trận với @phi hung

phi hung

Đại Tá
Gõ mõ hộ cái. Tối qua rượu say quá. Giờ vẫn chưa lết ra khỏi giường. Thằng Cá và Đảm béo bận. Thấy có a, chú, @docmaorg, @backhand-ghost, @Dũng Cửu SHOP là chắc suất. Ku Sơn TH thì nó phi thẳng đến HP. Chẳng biết còn ai máu nữa.
@Linh69 @thanglong78 @Lý Thám Hoa @vinhpham @archer @tibhar_vn @tieuho_8x @thuannghean @vietcan @Ttfan2012.... Ae diễn đàn ở HN ai thích đi oánh GL ở Hải phòng nữa thì xin dô đây cho vui nhé :)

Bình luận từ Facebook