Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

phi hung

Đại Tá
Chốt lại là ae tụ tập như hôm trước giờ giấc thế nào chẩn đi anh ơi không lại đợi vêu mặt như hôm trước.
Ơ hôm trước sao lại phải đợi,mai 8h xe đến yêu cầu ae đến trươc gửi xe máy nhé,ô tô không đỗ lâu ở đó được dễ bị phạt lắm

o3ma

Đại Tá
Chốt lại là ae tụ tập như hôm trước giờ giấc thế nào chẩn đi anh ơi không lại đợi vêu mặt như hôm trước.
Lần trước chuẩn 8 giờ xe chạy mà. Mai có thể xuất phát chậm hơn chút vì cầu thủ A Minh Thái Bình hôm nay nhà có việc phải về, sáng mai lên sớm. Đã thống nhất giờ giấc với chú ấy rồi nhưng đường xa xe cộ cũng chẳng biết thế nào. AE mai nếu có phải đợi (phòng trước thế) thì cũng thông cảm. Mình caphe chém gió tí cũng được. Trường hợp cầu thủ này đến kịp thì đúng 8h xe xuất bến như lần trước.

phi hung

Đại Tá
Thôi bibi các Bác e ngủ đây,đang mất điện lên không xem đc bóng đá rồi,đt cũng còn mấy % lên không onine đc,hẹn mai phục vụ
Ae

o3ma

Đại Tá
Thôi bibi các Bác e ngủ đây,đang mất điện lên không xem đc bóng đá rồi,đt cũng còn mấy % lên không onine đc,hẹn mai phục vụ
Ae
Ok, ngủ dưỡng sức đi. mà cái tiêu đề chú thay luôn xoành xoạch thế. Lần sau đừng lập topic mới nữa, cứ 1 cái mà chiến cho nó dày thành tích.

dokhoa33

Đại Tá
ngày mai đoàn bác @o3ma các bác chú ý từ khi bắt đau vào thị trấn Phùng lên sơn tây theo chiều các bác lên có điem bắn tốc độ, còn đoan bác @phungducthang tư chiều trung hà xuống bác chú ý khi qua cam thượng về đầu Đường Lâm của Sơn tây cũng có điêm bắn các bác nhớ dặn bác tài đi đung tốc độ!
Chúc các bác có một chuyến đi vui vẻ và thượng lộ bình an!9h bác cháu ta hội ngộ;)

Bình luận từ Facebook