Hội Garaydia ZLC - phiên bản 2 của Almurtat ZLC

Trainee

Đại Tá
Đã chơi 2 tháng sử dụng 2 mặt từ TB tới rất cứng, và giờ mình quay về dòng mềm mại hơn!
Nói chung em này đánh mặt mềm thì tốc độ vừa phải, nhưng đánh mặt cứng thì tốc độ tên lửa, chả kém gì Amultart. Cốt cứng hơn Amultart, nhưng mặt lại mềm hơn, nên bóng dịu hơn. Cốt này hợp với ai thích đánh thiên về bạt, đánh bóng nhú nhiều hơn là moi móc (đánh khi bóng đã rơi)!

Phuong_sardius

Đại Uý
Vừa mài đao xong,hơi bị bén nhé anh @phuongnguyen :)

DYNATMT

Binh Nhì
Đã chơi 2 tháng sử dụng 2 mặt từ TB tới rất cứng, và giờ mình quay về dòng mềm mại hơn!
Nói chung em này đánh mặt mềm thì tốc độ vừa phải, nhưng đánh mặt cứng thì tốc độ tên lửa, chả kém gì Amultart. Cốt cứng hơn Amultart, nhưng mặt lại mềm hơn, nên bóng dịu hơn. Cốt này hợp với ai thích đánh thiên về bạt, đánh bóng nhú nhiều hơn là moi móc (đánh khi bóng đã rơi)!
Hãng cho biết cốt vợt Gayradia ZLC sử dụng cho lối chơi gần bàn. Khi bạn giật bóng cự li trung hay xa bàn thì cảm nhận như thế nào? So với Amultart ?

Trainee

Đại Tá
Hãng cho biết cốt vợt Gayradia ZLC sử dụng cho lối chơi gần bàn. Khi bạn giật bóng cự li trung hay xa bàn thì cảm nhận như thế nào? So với Amultart ?
Dạ em cũng chỉ là người chơi làng nhàng cảm nhận thôi ạ!
Theo em thì giờ bạt đánh cả 2 cây này đều hay. Amultart lực tốt hơn, nhưng Garaydia ZLC chặn chụp êm hơn! Giật xa bàn em chịu vì không đủ trình đối giật, chỉ thấy thỉnh thoảng quăng được phát xa bàn thì thằng nào bóng cũng đi ầm ầm, nhanh hơn hẳn TMB ZLC!

Bình luận từ Facebook