Hội gai

khuong-defensive

Thượng Sỹ
Mình mới mua hai miếng hallmark original chổ a hoài Anh, nay dư một miếng, chia lại cho ai có nhu câu, còn nguyên 100%, giá. 750k
0907240116

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay sinh nhật 1 tay Chơi Gai cộm cán .
Happy Birth Day NĂM CHÈO ĐÒ .
Mến chúc ông bạn già sức khoẻ , vui sướng hạnh phúc ,
tiếp tục vững tay chèo , chèo ngang chèo dọc , chèo mãi...hì
@Hôm qua cái cup vô địch giải Hoàng Hoa Thám coi như là 1 món quà đẹp mừng sinh nhật rùi .

Last edited by a moderator:

khuong-defensive

Thượng Sỹ
vui lòng không trả giá nhé. biết nhau quá rồi.
Có bao giờ mình share gai với Thịnh mà mặc cả giá đâu nào, dân biết chơi gai .... mà .....

trungtinhdt

Trung Sỹ
Bác Khương cho e hỏi tí!
Em mem mới toanh, biết chơi chút ít nhưng nghiền quá!lại không có điều kiện thường xuyên đi đánh!Do đang đi nghĩa vụ!Muốn đầu tư 1 em mong bác hướng dẫn em nên mua ở đâu? Hay là lựa sẵn 1 con ùi nhờ người mua hộ! Chúc các chú bác nhà ta nhiều sức khỏe!

khuong-defensive

Thượng Sỹ
Bác Khương cho e hỏi tí!
Em mem mới toanh, biết chơi chút ít nhưng nghiền quá!lại không có điều kiện thường xuyên đi đánh!Do đang đi nghĩa vụ!Muốn đầu tư 1 em mong bác hướng dẫn em nên mua ở đâu? Hay là lựa sẵn 1 con ùi nhờ người mua hộ! Chúc các chú bác nhà ta nhiều sức khỏe!

bạn cho số phone mình sẽ chỉ cho (trong giới hạn mình biết thôi nhé) !. trình thì còn gà lắm.

Dũng Gai

Moderator
Anh Hoài Anh đã lập ra Hội gai&anti (Topic riêng). Đề nghị mọi người vô đó thảo luận ko nên lập thêm topic loãng forrum.

Bình luận từ Facebook