Hội Gai & Phản Xoáy Cần Thơ (Sưu tầm combo gai & phản xoáy) !

khuong-defensive

Thượng Sỹ
:)
Mình lập box này mong anh em diễn đàn tham gia, đễ có nhiều thông tin cho những ai yêu mến mặt vợt bóng bàn gai & anti nhé !
Thông tin có thể là:
1. Post combo
2. Giới thiệu gai hay anti hay hoặc mới cho các lối đánh khác nhau.
3. Hướng dẫn cách đánh, chỉ kinh nghiệm trận mạc ......
em thấy hội mình ít bác quan tâm quá, nhưng cao thủ đánh gai và anti rất nhiều.

combo mới của em (sau bao ngày bán bớt vũ khí lại đầu tư mới)

tổng cộng: # 4,1M ;)

TuanGai

Binh Nhất
chọn mút gai để tấn công bên ve (trái)

XIn hỏi các bác tiền bối hiện nay chọn mặt gai nào để sử dụng cho quả đánh bên trái là tốt nhất

szlc

Thượng Tá
chọn mút gai để tấn công bên ve (trái)

XIn hỏi các bác tiền bối hiện nay chọn mặt gai nào để sử dụng cho quả đánh bên trái là tốt nhất
Mình mới đánh TSP Curl P-4 cũng dc đấy... đánh như mút luôn!

thaythuydn

Đại Tá
Ôi, BS Khương đổi vợ...t như thay áo vậy?!? Cũng may trong ITTF không quy định một vợ...t một chồng. Cảm giác mới với em này thế nào?
người thủ đắc về gai và anti cốt vợt có lẻ nhiều nhất VN.Xin khuong-defensive cho biết đặc điểm của gai trung DIAMANT về BH ; như BẬT revers đối với bóng xoáy xuống nặng,đôi công,chận đẩy ....và FH

Last edited:

khuong-defensive

Thượng Sỹ
người thủ đắc về gai và anti cốt vợt có lẻ nhiều nhất VN.Xin khuong-defensive cho biết đặc điểm của gai trung DIAMANT về BH ; như BẬT revers đối với bóng xoáy xuống nặng,đôi công,chận đẩy ....và FH
--
Gai trung đó đánh hay, bóng sụp
Bóng nặng đánh rất tốt, nhưng phải biết chọn cốt

thaythuydn

Đại Tá
mình xin hỏi bạn khuong-defensive một câu tình huống như sau;
Khi đối phương giật xoáy hoặc xung qua BH của mình.mình dùng mặt Superblock(trên cốt combination effect block bóng lại.Bóng trở qua bên kia bàn và gần lưới ,thấp.Đối phương không giật tiếp mà đở nhẹ thấp qua bên bàn mình,ngắn và gần lưới .Trong trường hợp này mình sẻ sử trí như thế nào cho có hiệu quả ?

khuong-defensive

Thượng Sỹ
Nhờ bạn Tuấn ( Tuấn Gấu - Thanh Hoá) tư vấn, cốt stiga với mút tàu, nay mình đánh thấy hay hơn xưa nhiều, đỡ tốn kém nữa, thank Tuấn nhé !

Bình luận từ Facebook