Hội cốt thuần gỗ .....tại sao không có?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Các bác cho xin ít kinh nghiệm cảm nhận về cốt Avalox P900 với ạ. Cốt này có 9 lớp gỗ, so với P700 và P500 thì ntn?
Em cảm ơn.
Cốt này

Nẩy P900<P500<P700
Dẻo P900<P500<P700
Cảm giác giống nhau, hơi bì bì, đặc trưng của các em AVALOX em đã từng sở hữu BT 555, BT 777, P700, P900

Em này nên so với LONG 5 là rất phù hợp, nó bì hơn, xịt hơn, cán dầy hơn, tất nhiên cú đánh ra chậm hơn Long 5 một chút, nhưng có thể so sánh nó là anh em họ với Long 5 bác ạ.

So sánh hơi khập khiễng, nhưng cảm giác của em cho ra như vậy

Ttfan2012

Đại Tá
Yinhe Pro 7W với FH: Acuda P1-BH: Palio Blitz 2010 xin ra nhập hội.

bang chủ cốt gỗ, @chơi kiểu xoáy hôm nào tập hợp ae 1 buổi offline hầy. :D
Clb chú ở đâu!? Lâu rồi a cũng ko giao lưu bb với bác @chơi kiểu xoáy :)
Ý tưởng hảy quá, chú lên kế hoạch giúp a, giao lưu sân nào, khoảng bảo nhiêu người, thi đấu vòng tròn, 1 trận 5 chai cuối buổi họp báo, giao lưu học hỏi là chính, ngoài ra chia sẻ kinh nhiệm kỹ thuật, chia sẻ cốt mút, chia sẻ tình hình thông tin kinh tế chính trị trong và ngoài nước,.v.v. chỉ chơi cốt thuần gỗ, ai đem cốt carbon đóng luôn 5 chai.
A ví dụ thế, em lên plan đi rồi thông báo cho mọi người.

tho ga

Thượng Sỹ
Ý tưởng hảy quá, chú lên kế hoạch giúp a, giao lưu sân nào, khoảng bảo nhiêu người, thi đấu vòng tròn, 1 trận 5 chai cuối buổi họp báo, giao lưu học hỏi là chính, ngoài ra chia sẻ kinh nhiệm kỹ thuật, chia sẻ cốt mút, chia sẻ tình hình thông tin kinh tế chính trị trong và ngoài nước,.v.v. chỉ chơi cốt thuần gỗ, ai đem cốt carbon đóng luôn 5 chai.
A ví dụ thế, em lên plan đi rồi thông báo cho mọi người.
Hôm nào giao lưu cho e suất ở khán đài víp với bác nhé

Bình luận từ Facebook