Hội Cliper Cr!!

VanGiangQuai

Thượng Sỹ
Em thường chơi cây Tmb, tính đợt tới dán thử mặt tàu vào cây Vis chơi thử xem mặt tàu khó chơi như thế nào. Trình siêu gà như em thì nên thử mút H3 hay H3 Neo bác ơi?
nếu muốn thử thì khuyên bạn nên mua H3 Neo bản market (bản này dày 2.15 mm, độ cứng tầm 39-40) giá có 350K, về quét keo sữa vào là đánh luôn.

xoaytit

Thượng Sỹ
...
Mình đã chơi qua các dòng Clipper Cr như sau. CR Cán rỗng. Cr có seri trên cán gọi là Cr version China, Cr không có seri trên cán, hình thức 2 con này y chang nhau và đều tem bạc ánh phản quan. CR tem giấy. CR tem nhôm. Con Cr JJTAA đít cán. CR cán Master. CR cán Lengend. Nói chung là mỗi dòng mỗi khác.
so china với pro thì khác nhau thế nào hả bác?

Thobommin319

Binh Nhất
Tình hình là đang chơi cliper cr pro dán hai mặt ten64 hôm nào khoẻ thì không sao, hôm nào yếu đánh thấy không đi mấy, ai tư vấn giúp cho mặt nào giúp nảy nhanh hơn ten 64 mà kiểm soát vẫn tạm ok không nhỉ?

xukaka

Đại Tá
Tình hình là đang chơi cliper cr pro dán hai mặt ten64 hôm nào khoẻ thì không sao, hôm nào yếu đánh thấy không đi mấy, ai tư vấn giúp cho mặt nào giúp nảy nhanh hơn ten 64 mà kiểm soát vẫn tạm ok không nhỉ?
---
Combo vậy là nhanh đó bạn. Bạn chê chậm thì đổi qua Sardius thôi.

tunglam1409

Trung Sỹ
Chào các bác!
Em đang dùng Clipper Wood, bản nội địa Nhật, nặng 90g. FH: Gewo nexus 48 độ, BH: gewo nanoflex ft48. em giật mọi người kêu là bóng xoáy, khó chặn
Trước em chơi TBS, cảm giác CW nẩy không kém, nhưng dễ kiểm soát.
Lối đánh của em là moi trái, phải dứt điểm quả sau.
có bác nào cùng combo, cho em học hỏi kinh nghiệm nhé.
Tks các bác.

tla

Super Moderators
---
Bạn hiểu nôm na thế này: Cr pro có gỗ chất lượng hơn, đồng đều hơn (Còn trên vợt thì chả có chứ Pro nào cả). Bạn hiểu pro tạm vậy đi. Khi đánh thì Cr pro cảm giác và tốc độ khác hẳn Cr thường (cr thường có gỗ kiểu non hơn, mềm hơn). Cr pro cho tốc độ nhanh hơn hẳn, cảm giác hơi khô so với Cr thường. Cr pro đánh tốc độ không thua gì dòng carbon 7 lớp (như Zhang t5000,...). Giật đối giật xa bàn với mút ten 64 vãi luôn.

Có chữ pro luôn nhé

Bình luận từ Facebook