Hỏi cách ra keo 502 ở cán vợt

cuongmb

Thượng Sỹ
Cán mình đã vào keo 502 một lớp mỏng bây giờ mình muốn ra keo thì có cách nào hiệu quả trả lại được tầm 97 % như lúc đầu không

sonkotia

Đại Tá
Cán mình đã vào keo 502 một lớp mỏng bây giờ mình muốn ra keo thì có cách nào hiệu quả trả lại được tầm 97 % như lúc đầu không
Tại sao mọi người lại cứ vào bằng keo 502 nhỉ...sau này không thích rất khó ra keo

tienducbb

Binh Nhất
Sao thế bạn, mình thấy đứa em nó chơi vẫn tốt lắm, cán vẫn như mới, nhìn bóng đẹp lắm, bị nhưng lỗi gì vậy bạn,

sonkotia

Đại Tá
K nên vào một tí nào bạn ah. M đã sai lầm khi làm thế giờ không biết làm thế nào cho ra được
Có lẽ giờ tốt nhất và tối ưu nhất là dùng giấy nhám mịn đánh nhẹ nhàng từ từ ko vội vàng nóng ruột, mỗi ngày một ít và trong quá trình mình chơi thì mồ hôi tay nó ra Cộng với ma sát của tay và cán vợt thì lớp 502 sẽ dần dần hết...cái này phải có thời gian, dục tốc bất đạt...mình cũng bị một lần...phải gần 2 tháng mới làm sạch đc. Mình cũng thường xuyên vào keo cốt vợt nhưng keo của mình khô thì rất tốt ko thấm mồ hôi nhưng khi ra keo thì rất dễ chỉ Cần dùng dung dịch tẩy của nó thấm vào dẻ sạch chùi một loáng đi ngay:D

tienducbb

Binh Nhất
Ui dào, thằng bạn mình nó vào keo kiểu gì ấy, cầm ráp hơn chưa vào keo, tay mình cũng ít ra mồ hôi nhưng cầm cán đó chả thấy trơn gì, giật mạng vẫn được, nhiều khi còn ráp hơn cả cán cốt sar của anh cùng chỗ chơi (ko vào keo)
bạn dùng giấy ráp trà dần là đùng đây, dùng hóa chất mình thấy ghê nhất, vợt đánh lâu dài mà

mua lọ 502 lại đổ vào cả mặt gỗ nữa rồi ném đi cả thể,ra hỏa châu,hùng hà,duy hưng lại mua cốt mới,xong lại về tra keo,đúng cả tg mỗi vn là toàn thích mô li fee đi,tra keo vào cán mà tốt,mà ngon thì nhà sản xuất nó đã tra rồi,chả đến lượt các ông nghĩ ra

Bình luận từ Facebook