Hội các bạn sử dụng cốt Jun mizutani ZLC!

phannguyen

Thượng Sỹ
Mình mới chuyển sang sử dụng cốt Jun Mizutani ZLC kết hợp với Ten 64 được vài tháng.
Mong muốn được các bạn đã trải nghiệm, đang sử dụng... cho thêm ít kinh nghiệm, nhận xét, compo ưng ý, kỹ thuật tâm đắc khi dùng cốt Jun trong giao bóng, tấn công, phòng thủ, thi đấu...để được học hỏi thêm và phát huy hiệu quả!

bantaylua

Đại Uý
Đây là cốt vợt rất hay. Mình có cảm giác kiểu như cá gặp nước khi chơi với cốt này. FH: Razka7, BH: Ten64. Trải qua trên 30 cốt vợt rồi mà chưa cây nào hợp với mình như nó...

attack01

Đại Uý
Mình cũng chuyển từ InnerZLC sang JunZLC...FH HexerHD, BH HexerDuro.....cảm nhận là đánh cần kỹ bóng hơn Inner nhưng tốc độ đánh tầm trung nhanh hơn, bóng cắm hơn.....đặc biệt là xài Hexer xong mình thấy rất tốt (bóng nhanh hơn Ten, trước đây toàn chơi Ten nội địa).....nếu bạn nào kỹ thuật ổn định rồi thì nên thử HexerHD, rẻ hơn, nhanh hơn....(chỉ có cái hình như mút bị co)

Richard Tran

Trung Uý
Không phải HD hình như bị co đâu mà là quá Co luôn, Không biết Bác thấy sao chứ em thấy HD chậm hơn Ten thì phải nhưng độ xoáy thì HD có vẻ hơn và bền hơn.Fh Ten 80 mình chơi thấy rất Ok, Dòng này giật rất cảm giác và bóng cấm nhưng khi bạc dứt điểm có vẻ bóng lưu trên cốt hơi lâu nên đường bóng đi hơi hiền, mấy Bác khác hay nói là hơi khô và cuối cùng mình đã chia tay em nó đang tính chuyển sang Amul hoặc Garay mới sau này. Bây giờ vẫn còn vương vấn hic hic.

Bình luận từ Facebook