Hội Butterfly Zhang Jike Super ZLC

Heo con

Đại Tá
Sao mình oánh BH ten 05 cảm giác đánh bóng khó vào bàn hơn là vợt 729 nhỉ? Trong khi đó 729 quánh BH tầm xa cảm giác rất sướng,...sai lầm rùi sao hic hic

lê hải anh

Binh Nhì
Mình đang thử Zhang Jike Super ZLC với H3 bên FH, bên BH dán ZTEND HS, đánh rất hay.
Mặt Tàu dán cốt này đánh vẫn ngon.
mình đang chơi FH ten 64, nhưng có người bạn bên TQ lấy cho mặt H3 tuyển quốc gia lót xanh độ cứng 40. Cho mình hỏi: Như thế có hợp không? Có phải thay đổi kỹ chiến thuật không?

nhatduongchi

Đại Uý
Nhờ AE Hội SZJK tư vấn giúp, đang chơi BH Ten64fx;
Muốn chuyển sang gai BH, với lối đánh gần bàn: Sở trường chặn đẩy tốt, hay gò đờmi, giật trái hơi kéo về trước và vẫy cổ tay; Rất mong được tư vấn sử dụng mặt gai loại nào hợp SZJK;
Xin cám ơn!

Trainee

Đại Tá
Nhờ AE Hội SZJK tư vấn giúp, đang chơi BH Ten64fx;
Muốn chuyển sang gai BH, với lối đánh gần bàn: Sở trường chặn đẩy tốt, hay gò đờmi, giật trái hơi kéo về trước và vẫy cổ tay; Rất mong được tư vấn sử dụng mặt gai loại nào hợp SZJK;
Xin cám ơn!
Ác thì gai trung, nhanh mạnh thì gai ngắn nhé anh. Chọn loại lót mềm chút!

tí nguyễn

Binh Nhì
xin chào cả nhà, mình đang lên kế hoạch ẩm 1 em super( mà không biết nên chơi dòng super nào super jike hay super jun) lối đánh đôi công trái phải điều dùng được, thích chơi xa bàn, xin được tư vấn của ca nhà cảm ơn

Trainee

Đại Tá
xin chào cả nhà, mình đang lên kế hoạch ẩm 1 em super( mà không biết nên chơi dòng super nào super jike hay super jun) lối đánh đôi công trái phải điều dùng được, thích chơi xa bàn, xin được tư vấn của ca nhà cảm ơn
SJ mạnh ở lấy xoáy, moi móc, quăng đối xa bàn.
SZJK mạnh ở đòn demi, đôi công ôm bàn.

Bình luận từ Facebook