Hội Butterfly Zhang Jike Super ZLC

aunhh

Đại Tá
Em thì ko để ý cây của em có ghép lõi hay ko nữa. Sau này lột mặt ra dán lại em sẽ để ý xem ntn? Quả thật cho tới thời điểm này em vẫn ưng thằng SZLC nhất bởi tốc độ của nó cũng như sự an toàn của nó tạo ra nếu mình có lỡ đánh banh vào mép ngoài vợt.
Hai hôm nay em có để ý thì thấy với Vis em đánh banh ở mé ngoài gần viền vợt là xụp lưới hoặc bay ra ngoài, nó đòi hỏi thao tác phải chuẩn và chính xác cao.
Bữa anh có đánh bóng cạnh viền Vis với B2. Ko biết vì tiếp bóng mỏng hay ko (+ mặt Tàu) nên tụt lưới, 2 quả liên tục của set đấu. Cái này liên quan đến thuật ngữ " sweet pot" hay "sweep pot" gì đó. Cây SZLC ZJK có vùng này rộng hơn các cây vợt khác. Hiểu nôm na là vùng mà khi tiếp bóng sẽ có tác động của hiệu ứng của cốt vợt, ngoài vùng đó là nó bị " xịt". :D

HOANG MINH

Đại Tá
Bữa anh có đánh bóng cạnh viền Vis với B2. Ko biết vì tiếp bóng mỏng hay ko (+ mặt Tàu) nên tụt lưới, 2 quả liên tục của set đấu. Cái này liên quan đến thuật ngữ " sweet pot" hay "sweep pot" gì đó. Cây SZLC ZJK có vùng này rộng hơn các cây vợt khác. Hiểu nôm na là vùng mà khi tiếp bóng sẽ có tác động của hiệu ứng của cốt vợt, ngoài vùng đó là nó bị " xịt". :D
Em thì bị mấy quả liền, lúc thì rúc lưới, lúc thì bay ra ngoài. Còn BH thì còn chỉ tầm 20% thành công so với trước đây. Cuối tuần này đấu nội bộ clb nên trong lúc chờ có giáp mới phải lấy em Sup ra chiến thôi.

buidoan2111

Trung Uý
Super zhang jike fh ten 05 bh ten 05fx

Attachments

1,003.6 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook