Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Chào các pro!Mình mới tập chơi,mới qua Dũng9 lấy r Q và dán mặt Musa2.Rất mong ae chỉ giáo và giao lưu
Thanks bác ủng hộ
Cây Q với 2 em musa tốc độ vừa phải nhưng kiểm soát cao . Spin lớn chặn và đỡ giao bóng tốt bác chơi 1 time nữa khi hỏng nâng cấp sau ^_^

money12

Đại Tá
Ra đi rồi em ạ, đang định kiếm cây Q thử cảm giác thế nào, dạo này anh thấy mình bá đạo vãi, mặt thì ten64 h3 gai supper block cốt thì vis xiom def chơi tuốt .... chả cảm thấy gì hihi
Nói gì thì nói cay Q và z k là cây tương đối hay so tầm tiền ổn định đánh 2 càng ,con z kể cả ai đánh từ sadius cũng chuyển đánh z cũng ok

vinhlocht

Đại Uý
Báo danh phát
Treiber Q
FH : Ten 05
BH : Nitaku Fastarc S1
Vừa lấy chiều nay chưa đánh thử phát nào .
Bỏ bóng bàn đã 3 năm nay giờ đi đánh lại cầm con sadius cũ cảm tưởng nó quá nhanh không theo kịp nên chuyển sang treiber Q xem thế nào , Không biết có ổn không hả đội trưởng @backhand-ghost ? chiều mai mình mới thử vợt mới. trình kém không biết có chơi được không nữa
Mình sinh năm 1979 nhé , biết tuổi cho dễ xưng hô

backhand-ghost

Đại Tá
Báo danh phát
Treiber Q
FH : Ten 05
BH : Nitaku Fastarc S1
Vừa lấy chiều nay chưa đánh thử phát nào .
Bỏ bóng bàn đã 3 năm nay giờ đi đánh lại cầm con sadius cũ cảm tưởng nó quá nhanh không theo kịp nên chuyển sang treiber Q xem thế nào , Không biết có ổn không hả đội trưởng @backhand-ghost ? chiều mai mình mới thử vợt mới. trình kém không biết có chơi được không nữa
Mình sinh năm 1979 nhé , biết tuổi cho dễ xưng hô
Huynh muốn thử vợt và cùng trao đổi thì chiều mai ra CLB Nam Trung Yên (trường THCS Nam Trung Yên), anh em cùng nghiên cứu. Về cơ bản thì Treiber Q cực dễ chơi.
U welcome.

vinhlocht

Đại Uý
Huynh muốn thử vợt và cùng trao đổi thì chiều mai ra CLB Nam Trung Yên (trường THCS Nam Trung Yên), anh em cùng nghiên cứu. Về cơ bản thì Treiber Q cực dễ chơi.
U welcome.
Rất xin lỗi vì không trả lời @backhand-ghost được, hôm nay mình không xuống đó được, hẹn bạn vào một dịp khác nhé ?
Chiều nay mình đã thử em Q này và không có lời nào diễn tả hết ngoài hai chữ tuyệt Vời . Đúng như lời em nói : Cảm giác tốt, chặn đẩy tuyệt vời, trái phải đều ít lỗi hơn nhiều so với trước đây mình đánh sadius và quyết định tối nay về chẻ Sadius làm củi luôn. " chiều nay vẫn chưa dám chẻ vì sợ đánh không hợp lại phải quay về cái cũ "
Hôm nay mình làm 3 lớp keo ( Gốc nước - Tăng Lực - Gốc Nước ) đánh phê lắm , không thiếu lực tý nào
Xin chân thành cám ơn em .
P/s : Trên đây là lời nói riêng của mình với @backhand-ghost không liên quan tới bất kỳ cá nhân hoặc tổ chức nào bán cốt vợt nhé

backhand-ghost

Đại Tá
Rất xin lỗi vì không trả lời @backhand-ghost được, hôm nay mình không xuống đó được, hẹn bạn vào một dịp khác nhé ?
Chiều nay mình đã thử em Q này và không có lời nào diễn tả hết ngoài hai chữ tuyệt Vời . Đúng như lời em nói : Cảm giác tốt, chặn đẩy tuyệt vời, trái phải đều ít lỗi hơn nhiều so với trước đây mình đánh sadius và quyết định tối nay về chẻ Sadius làm củi luôn. " chiều nay vẫn chưa dám chẻ vì sợ đánh không hợp lại phải quay về cái cũ "
Hôm nay mình làm 3 lớp keo ( Gốc nước - Tăng Lực - Gốc Nước ) đánh phê lắm , không thiếu lực tý nào
Xin chân thành cám ơn em .
P/s : Trên đây là lời nói riêng của mình với @backhand-ghost không liên quan tới bất kỳ cá nhân hoặc tổ chức nào bán cốt vợt nhé
Phản ứng tích cực như vậy cũng ko làm cho em ngạc nhiên lắm. Vẫn là câu nói hay nói "Treiber Q thực sự là một cốt vợt dễ chơi, mà cốt dễ chơi nghĩa là cốt vợt hay".
Hẹn anh hôm khác gặp ^\^

Bình luận từ Facebook