Hội Andro Treiber

vodichthegioi

Thượng Sỹ
Giải Tăng vừa rồi chơi hay ghê.
Trận gặp Quân YB, em đánh vẫn hay và có cơ hội để thắng. Ăn trận đó thì chưa biết đội nào vô địch đâu. Hơi tiếc.
Vâng. Nếu có trận 5 thái mèo vs đạt thần thì cũng chưa biết thế nào. Thôi đội e cùi bắp vào được đến vòng đó là hay rùi ạ. Quan trọng là a e thi đấu hết mình, cống hiến những pha bóng hay là vui rùi a

backhand-ghost

Đại Tá
Vâng. Nếu có trận 5 thái mèo vs đạt thần thì cũng chưa biết thế nào. Thôi đội e cùi bắp vào được đến vòng đó là hay rùi ạ. Quan trọng là a e thi đấu hết mình, cống hiến những pha bóng hay là vui rùi a
Quan trọng nhất là anh thấy lâu lắm rồi em mới chơi hay như thế và thực tế là em hoàn toàn có thể chơi hay như vậy.
Em mà ăn Quân YB thì có khi bọn em ăn 3-1 luôn.

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
Bậy nào,cây kính 500k mua đeo đi chơi cho đỡ nắng lại thời trang :p
Hiện giờ Treiber có thể lập được một đội Andro Treiber K ở level B org rồi đấy.
Hưởng lợi nhiều nhất là D9. Khoản hò hét, phét lác thì có anh, ra trận chiến đấu thì có tụi em, nó thì tha hồ bán vợt bán mặt ^\^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Giải Hà Nội mới chú tập luyện cống hiến với tinh thần như giải vừa rồi là ae cấp phép chú lên A
:D

tttt

Đại Uý
2 cầu thủ xuất sắc của phong trào
@DambeoHD và Hiệp Hồ cầu thủ xuất sắc ăn hạng A - Tuấn Nam Định giải thanh niên Hà Nội - Tăng Bạt Hổ đã chính thức ký hợp đồng với hãng Andro - Dũng Cửu Shop .
Hiệp Hồ sử dụng cây supper control : Treiber K
Mặt Fh : rasant turbo và bh : rasant power sponge
Đảm béo : rasant turbo + bh: rasant

View attachment 66148
Khiếp khủng quá Dũng ơi...

tttt

Đại Uý
Hiện giờ Treiber có thể lập được một đội Andro Treiber K ở level B org rồi đấy.
Hưởng lợi nhiều nhất là D9. Khoản hò hét, phét lác thì có anh, ra trận chiến đấu thì có tụi em, nó thì tha hồ bán vợt bán mặt ^\^
Thế bác lập riêng Tiểu hội Treiber q đi

Bình luận từ Facebook