Hội Andro Treiber

Zynzyn

Banned
Tìm trẻ lạc, thanh niên đi HP gặp tri kỷ, làm 1 chai quên đg về HN, bác nào gặp nhắn bé về ngay hội Trai-bơ nhé

backhand-ghost

Đại Tá
tối hôm đó e đau hết cả người, rượu bia vào tốt nhất là ngủ như bác @backhand-ghost là ngon nhất
hôm trước khi đi cũng uống một trận bét tè lè nhè, rồi hôm ở HP gặp ông em cùng nghành uống một cũng nhiều quá mà gần như ko ăn gì, sang ngày Chủ nhật vẫn còn lơ mơ thì thứ hai lại uống thêm một chặp nữa. Nhũn cả người rồi.
Lần sau đi giao lưu ko uống nữa, chỉ chơi bóng thôi.
Có "triển chiêu" @iso9000 thì lại ko đi, mệt lắm.

o3ma

Đại Tá
hôm trước khi đi cũng uống một trận bét tè lè nhè, rồi hôm ở HP gặp ông em cùng nghành uống một cũng nhiều quá mà gần như ko ăn gì, sang ngày Chủ nhật vẫn còn lơ mơ thì thứ hai lại uống thêm một chặp nữa. Nhũn cả người rồi.
Lần sau đi giao lưu ko uống nữa, chỉ chơi bóng thôi.
Có "triển chiêu" @iso9000 thì lại ko đi, mệt lắm.
Lúc đầu kêu ko uống rồi thế nào lại gặp ông e "tri kỷ" nên máu thế.

backhand-ghost

Đại Tá
Tổng hội mình hoành tráng quá, em cũng rất quan tâm tới cốt Andro, em đọc mãi chưa hết được các cmt của các bác. Tình hình là thế này, Câu lạc bộ chỗ em có 1 bác chơi Ligna Off, em thấy chơi rất hay mà cốt đẹp kinh khủng, cơ mà thấy giá chát quá. Các bác có thể cho em đánh giá, so sánh về 3 cây treiber Q, Z và con Ligna off này không?
Đến bây giờ thì chắc là sẽ ko có ai muốn trả lời chi tiết dạng câu hỏi này của bro nữa rồi, vì nhiều người hỏi quá (do ngại đọc các comt trước).
Thế này cho nó gọn và nhanh nhé.
Treiber Z nhanh và nảy như Sardius nhưng cảm giác tốt hơn tí tẹo.
Treiber Q cũng tương đối nhanh nhưng độ kiểm soát cao hơn Z. Q rất dễ chơi vì bám xoáy và dễ vào lực, đực biệt nhất là Q nó ko kén mặt vợt, gần như lắp mặt nào vào chơi cũng ổn.
thường thì mình vẫn khuyên mọi người chọn Q.

lengocthe

Binh Nhất
Đến bây giờ thì chắc là sẽ ko có ai muốn trả lời chi tiết dạng câu hỏi này của bro nữa rồi, vì nhiều người hỏi quá (do ngại đọc các comt trước).
Thế này cho nó gọn và nhanh nhé.
Treiber Z nhanh và nảy như Sardius nhưng cảm giác tốt hơn tí tẹo.
Treiber Q cũng tương đối nhanh nhưng độ kiểm soát cao hơn Z. Q rất dễ chơi vì bám xoáy và dễ vào lực, đực biệt nhất là Q nó ko kén mặt vợt, gần như lắp mặt nào vào chơi cũng ổn.
thường thì mình vẫn khuyên mọi người chọn Q.
Ai bảo bác lập lên tổng hội lớn quá, nên các thế hệ đi sau làm sao mà biết hết được. Cảm ơn bác nhều.

wh_qn87

Đại Tá
Ngoài việc phải cám ơn các anh em ở HP đã chu đáo tiếp đón, anh em cũng rất cám ơn bạn @wh_qn87 vì món mực khô ngon quá (hôm nào xuống HN anh em gửi money sau nha, say hết nên chẳng ai nhớ ^]^
Tiền nong gì a. e biếu các a đấy. hì. chẳng đáng bao nhiêu mà. đc giao lưu với các a e là e vui rồi.

Bình luận từ Facebook