Hội Andro Treiber

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Xin lỗi nếu mình nói có gì động chạm tới BHG, vì mình hoàn toàn không có ý đó.
Tuy nhiên BHG phải biết theo dòng câu chuyện, hôm trước Red Arc đã tổng xỉ vả mình vụ Target Pro, mình rất quê vụ đó, nên hôm nay anh VR46 lại moi ra nói kiểu mỉa mai vậy thì mình sao có thể nín được đây?! Mình đâu phải là cái bị cát để ai đấm cũng được!
Giờ mới đọc lại, mình viết như trên dễ nhầm thành không hẹn gặp bác @Dũng Nguyễn. Ồ, xin lỗi bác Dũng, nếu có để bác hiểu nhầm thành vậy!
Cho cái link xem nào ? Anh xem trước rồi mới có ý kiến được, đang rảnh nên thò mũi vào chuyện người khác tí

o3ma

Đại Tá
Ơ a Hoàn xuống HN hôm nào ấy, ở lâu ko bh về, có muốn thử đại đao hôm nọ a hỏi ko e mang cho mà thử :D
Chú ấy xuống tối hôm kia, hôm qua ra CLB Thăng Long. Hôm nay muốn gặp nó thì sang bên anh. Tối nay chú ấy sang bên a chơi, thăm quan sân bay Gia Lâm. :)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Bác THT @backhand-ghost@Trạng .... CÁ và anh bạn người Hoa đẹp zai nhiệt tình uống bia như hạm ! nhậu đến tận đêm về do THT và ông bạn Hoa này sợ D9 uống nhiều quá :D

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
@Trainee anh @Red Arc anh red tính thẳng nhưng rất hoà đồng zui zẻ bác trainee à ^_^ còn anh @VR46 thì nhiệt tình sống hết mình ,anh em nói thẳng về cái mặt vợt chứ anh red cũng chẳng có ý gì đau , sẽ có dịp vô Vũng Tầu chơi nên anh em chém zui bỏ qua cmt vì nó ko thể hiện được gì hết ^_^

VR46

Đại Tá
Ha ha, em sẵn sàng cho Treiber vào tủ bất cứ lúc nào, vì thế không dám nhận chân thành viên Hội Treiber, mấy cái chức nghe loằng xà ngoằng khác khỏi phải bàn tới nữa. :D
Target Pro thì đất VT đầy người đánh rồi, và nhiều người thích, nhưng nói tới chữ si mê thì nghe nó tởm tởm thế nào ấy bác ợ. Từ si mê không dùng cho em được, vì em chơi bóng bàn cho nó khỏe người, không đam mê, tâm huyết như các bác! :)
Mèo, dù thế nào em cũng thấy tởm cái giọng bác nói quá! Không hẹn gặp bác!
Khiếp đùa 1 tí mà tuôn kinh thế @Trainee đã ở trong box này mà ăn nói thế thì không hay tí nào. Đang định xuống Vtau giao lưu nghe kiểu này khó rồi.
Thôi may biết sớm

VR46

Đại Tá
đùa cho vui thôi bro ơi, ko có gì đâu.
Chỉ có điều thấy bro từ chối có vẻ quyết liệt quá nên mình thấy hơi xấu hổ, ko nghĩ là bro lại nện thẳng vào mẹt thằng bé như vậy. Chơi bóng và kết giao cũng chỉ làm cuộc sống thêm nhiều niêm vui thôi mà. Những bro nói ở trên làm mình hơi sửng sốt, ko phải bởi nội dung của nó (anh em cần có một cái lý do để tụ tập thôi, chứ ko cần bất kỳ ai cả) mà bởi thái độ của bro, nói thế nào nhỉ? Nó hơi kỳ kỳ một chút.
Tính mình thì nó hơi quyết liệt và cương trực, nhưng mà thôi, bỏ đi, vậy là cũng hiểu nhau rồi. Xin lỗi, đây là lần cuối mình reply một mess của bro, dù bro có phản ứng thế nào về những gì mình vừa nói. Xong nhé ^\^
Cũng 1 câu trước đây mình cũng troll THT là mê mệt Ten 05fx cũng có gì đâu. Như mình đã nói, cũng may là nhận ra sớm

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Khiếp đùa 1 tí mà tuôn kinh thế @Trainee đã ở trong box này mà ăn nói thế thì không hay tí nào. Đang định xuống Vtau giao lưu nghe kiểu này khó rồi.
Thôi may biết sớm
Hai bác tổ chức đánh giải BÓNG TO BÓNG ĐẸP ở Vũng Tàu cắt cá ăn thề vui vẻ đi, thừa hải sâm hải đen gì thì gửi cho mấy mống Hà Nội cái nước rửa thì tốt. Làm lành đi nào.

Trainee

Đại Tá
Thôi may biết sớm
Xin lỗi cả nhà, và riêng bác VR46. Tính em thuộc loại ngang, bất cần nên hay thiếu kiềm chế. Sáng đang có chuyện không thoải mái, tự nhiên đọc comment rồi xổ ra một tăng. Haizz.
Tính em nhớ dai, nhưng không nặng nề chuyện gì cả. Nhất là chuyện đã nói ra miệng. Nếu bác thấy cũng là bình thường thôi thì có dịp xuống VT, em mời bác một bữa nhậu hải sản, không say không về tạ lỗi! :)

Red Arc

Đại Tá
Xin lỗi nếu mình nói có gì động chạm tới BHG, vì mình hoàn toàn không có ý đó.
Tuy nhiên BHG phải biết theo dòng câu chuyện, hôm trước Red Arc đã tổng xỉ vả mình vụ Target Pro, mình rất quê vụ đó, nên hôm nay anh VR46 lại moi ra nói kiểu mỉa mai vậy thì mình sao có thể nín được đây?! Mình đâu phải là cái bị cát để ai đấm cũng được!
Giờ mới đọc lại, mình viết như trên dễ nhầm thành không hẹn gặp bác @Dũng Nguyễn. Ồ, xin lỗi bác Dũng, nếu có để bác hiểu nhầm thành vậy!
Oạch. Chém gió tí mà bác @Trainee bảo là tổng xỉ vả thì quá nặng đòn cho mình rồi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có thế chứ, toàn ông nghiện cãi nhau về đá và cách đập đá. @VR46 vào nhận kèo anh ơi
Xin lỗi cả nhà, và riêng bác VR46. Tính em thuộc loại ngang, bất cần nên hay thiếu kiềm chế. Sáng đang có chuyện không thoải mái, tự nhiên đọc comment rồi xổ ra một tăng. Haizz.
Tính em nhớ dai, nhưng không nặng nề chuyện gì cả. Nhất là chuyện đã nói ra miệng. Nếu bác thấy cũng là bình thường thôi thì có dịp xuống VT, em mời bác một bữa nhậu hải sản, không say không về tạ lỗi! :)

Trịnh Già

Binh Nhì
Bác cũng chơi T k thì phải. Tôi chơi k đươc vài hôm không quen thấy yếu quá, Bác làm ơn chỉ bảo giúp kĩ thuật và nhịp chơi thế nào cho đúng với cảm ơn bác nhiều.

Trainee

Đại Tá
Bác cũng chơi T k thì phải. Tôi chơi k đươc vài hôm không quen thấy yếu quá, Bác làm ơn chỉ bảo giúp kĩ thuật và nhịp chơi thế nào cho đúng với cảm ơn bác nhiều.
Em vừa mới chơi cây K đây. Cây này chậm rãi đợi bóng vào vợt rồi tăng tốc kéo lên thì bóng ngọt. Chứ cứ vội đánh nhanh, mạnh ngay thì chỉ được quả bạt là ổn. Ko rõ anh em khác đánh thấy thế nào?

thanh dai ca77

Đại Tá
Grip mới đanh mấy bữa mà thấy ổn ghê, bám.nhưng mà ko biết grip có giữ độ bám xoáy như vậy lâu không. Hy vọng được 3 tháng.
Em bảo đảm với bác là là dòng Rasant Grip này bền hơn Te nhiều. Dòng Rasant cách đánh hơi khác so với dòng Hexer, nếu như dòng Hexer đánh theo kiểu miết bóng thì dòng Rasant bạn muốn phát huy xoáy và tốc độ em nó bạn phải vào bóng hơi giày 1 tí và đánh kiểu giằng xốc vào bóng chứ không phải miết bóng

Trịnh Già

Binh Nhì
Em vừa mới chơi cây K đây. Cây này chậm rãi đợi bóng vào vợt rồi tăng tốc kéo lên thì bóng ngọt. Chứ cứ vội đánh nhanh, mạnh ngay thì chỉ được quả bạt là ổn. Ko rõ anh em khác đánh thấy thế nào?
vâng em toàn vào nhanh bóng lượn hết hoang mang quá các bác có kinh nghiệm gì chia xẻ giúp không thì em chết đến nơi rồi.

Bình luận từ Facebook