Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
Các bác cho e hỏi: hn e được mượn thử cây Q, lắp 2 mặt hexer hd vào uýnh mà e thấy đánh trái hơi tụt so với e Amultart. K biết cảm nhận của các bro thế nào ạ
chắc chắn là sẽ bị tụt ở nhịp sớm, tình trạng này sẽ diễn ra khoảng 3-5 ngày, sau đó thì thoả sức để bro đờ mi trái.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
theo đúng chỉ đạo của sếp Cá, cả 3 miếng mút đều ko vào tí tẹo keo nào, mang sang nguyên bản để các anh tự xử lý theo đúng kiểu của riêng mình.
Cái này mới gọi là xin xỏ này

Ông kiếm được em ZJK ALC nào hàng JTTAA đóng đít, cán FL nặng tầm 95 trở lên, không cần mới 100% nhưng không có ngấm nước, thấm mặt vợt, keo thì có cũng chả sao, không có thì tốt hơn, thì tôi cảm ơn ông lắm lắm, tốt nhất là mua, còn nếu được thì cho tôi mượn KỲ HẠN DÀI là tốt nhất.

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
D9 Mời anh em hội Treiber , chém gió tại HN time từ 1h chiều đến 4h chiều trà đá , caphe tại sát cửa hàng mình là 94 Nguyễn Thái Học ^_^ ae mùng 1 ai dỗi trà đá ca phe nào!! Lets go nguyen thai hoc :))​

Trainee

Đại Tá
D9 Mời anh em hội Treiber , chém gió tại HN time từ 1h chiều đến 4h chiều trà đá , caphe tại sát cửa hàng mình là 94 Nguyễn Thái Học ^_^ ae mùng 1 ai dỗi trà đá ca phe nào!! Lets go nguyen thai hoc :))​
Ai dỗi thì mời còn rỗi thì thôi!
P/s: khôn kinh, mời người dỗi thì ai tới đây? :D

Trainee

Đại Tá
vâng cảm ơn bác tôi thử ngày mai xem sao bac ạ.
Ý BHG là bác đổi sang ngang một cây Q của người khác không cần thêm tiền.
Bác đánh K mà kỹ thuật, nhịp đánh không tốt thì bóng lều phều, kém uy lực. Đánh Q hỗ trợ tốt hơn.

Red Arc

Đại Tá
Cây K đánh khá hay, ngoài dự kiến nên bỏ bê hai em kia luôn

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cây K đánh khá hay, ngoài dự kiến nên bỏ bê hai em kia luôn
View attachment 45559 View attachment 45560 View attachment 45561
em K này bác dán ten 05 cho FH quá chuẩn , anh red dán gì cho bên trái vậy ^_^
Em K theo thông số người tiêu dùng đánh giá đạt kiểm soát 9,7 nên hoàn toàn có thể chơi đc mặt cứng :) sẽ thành tấn công , chơi mềm thành dơ phòng thủ đôi công :D

Red Arc

Đại Tá
em K này bác dán ten 05 cho FH quá chuẩn , anh red dán gì cho bên trái vậy ^_^
Em K theo thông số người tiêu dùng đánh giá đạt kiểm soát 9,7 nên hoàn toàn có thể chơi đc mặt cứng :) sẽ thành tấn công , chơi mềm thành dơ phòng thủ đôi công :D
Nhìn Sponge của miếng BH @Dũng Cửu SHOP có đoán được mặt gì kg? Combo Q để cạnh tranh với bác @o3ma đó.

Red Arc

Đại Tá

Bình luận từ Facebook