Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
Treiber K mới đánh khó quá thua cả đối thủ dưới mình hai bóng.
Thực sự là K khó chơi nếu bro ko phải hệ cốt xịt mặt cứng, lời khuyên trị giá nhiều triệu VNĐ cho bro: Đổi ngay cây K này lấy một cây Q, mình nghĩ là sẽ có đối tác để có thể khớp lệnh được ngay đấy. Q nó có một đặc điểm là hôm đầu chơi thấy thích, hôm thứ hai thấy phấn khích, hôm thứ 4 thấy yên tâm, hôm thứ 7 thấy mê mẩn và đến hôm thứ 10 thì nghiện nặng. Q nó dễ chơi đến ko tưởng khi mình lắp đúng loại mút phù hợp với lối chơi và kỹ thuật của mình.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thực sự là K khó chơi nếu bro ko phải hệ cốt xịt mặt cứng, lời khuyên trị giá nhiều triệu VNĐ cho bro: Đổi ngay cây K này lấy một cây Q, mình nghĩ là sẽ có đối tác để có thể khớp lệnh được ngay đấy. Q nó có một đặc điểm là hôm đầu chơi thấy thích, hôm thứ hai thấy phấn khích, hôm thứ 4 thấy yên tâm, hôm thứ 7 thấy mê mẩn và đến hôm thứ 10 thì nghiện nặng. Q nó dễ chơi đến ko tưởng khi mình lắp đúng loại mút phù hợp với lối chơi và kỹ thuật của mình.
Cháy Q đến nơi

xukaka

Đại Tá
..
chơi sau 1 tháng thì sẽ thấy ôi sai đánh ra ngoài khó quá.

Heo con

Đại Tá
View attachment 45477
Đúng như bác HT nói lên đó như cá nằm trên thớt , nát luôn ^_^ cả mâm kèm theo các mâm khách aloxo quây em và anh @vinh_antigai đã ngất ngay sáng trước hôm về
Đây là bác Vinh gai Thái Nguyên trên đường từ Mộc Châu về HN hiện đang ngất ở Hoà Bình cách HN 30km
Bác này giống HT chơi Q
Mấy lít mà say như đười ươi ngậm rượu vậy kakaka

Cuongngoquyen

Trung Uý
Đấy là cảm nhận lần đầu chơi Q của mình thôi chứ chắc k bán Amultart đâu ạ. Chắc mình mượn Q chơi 1 tuần xem cảm giác thế nào. Ngon thì tích xiền múc 1 e, chơi 2 kiếm cho máu

Trịnh Già

Binh Nhì
cảm ơn bác cho ý kiến. Tôi ở quê chơi phong trào thôi, xa trung tâm lại ngặt nghèo tài chính ngai thay đổi quá bac ạ.

Bình luận từ Facebook