Hội Andro Treiber

VR46

Đại Tá
@backhand-ghost tư vấn giúp anh cây trai bơ proloom cái. Cây này nghe bảo đánh Tàu cực hay và Hung GL đang đánh. Vừa nãy đi tập, thầy bảo BH gì mà như đánh gai, còn FH thì như của Tàu đạo. Tức súng quá đang định làm thêm combo Proloom với BH là 64 còn FH là H3.

backhand-ghost

Đại Tá
@backhand-ghost tư vấn giúp anh cây trai bơ proloom cái. Cây này nghe bảo đánh Tàu cực hay và Hung GL đang đánh. Vừa nãy đi tập, thầy bảo BH gì mà như đánh gai, còn FH thì như của Tàu đạo. Tức súng quá đang định làm thêm combo Proloom với BH là 64 còn FH là H3.
báo cáo anh là món này em chịu rồi, proloom anh phải hỏi D9, @Dũng Cửu SHOP đâu rồi?

o3ma

Đại Tá
[QUO="backhand-ghost, post: 542360, member: 8686"]mặt vợt thì quan trọng nhất mấy điểm sau:
1) tốc độ bật vọt và vòng cung cao thấp.
2) khả năng bắt xoáy (cắn bóng)
3) cứng mềm
động tác kỹ thuật vì thế cũng hơi khác
1) đôi công vào sớm muộn, điểm phát lực cao hay thấp.
2) giật bóng vào dầy hay mỏng (mặt cứng vào dầy hơn)
.... Đức hay Nhật thì nó cũng giống nhau hết mà bác, có điều là Ten thì nó chơi được đa dạng hơn. Trước em ko mấy khi giật trái thì đánh Donic S3, đấm chặn rầm rầm. Nhưng giật trái thì S3 thiếu xoáy kinh khủng, đặc biệt là flick, nhấc nó ko lên. Đổi sang trái Nittaku G1 thấy nó cực xoáy nhưng lại thiếu độ bật vọt, bóng chậm như rùa. Chơi 05fx thì nó là toàn diện, đấm chặn trái; đờ mi trái; giật trái xoáy xuống, top spin đè trái xoáy lên đều được. Nó đắt một chút và chỉ chơi được 2-3 tháng cũng xứng đáng mà.
Khi nào ht thay mặt đừng vứt bỏ nhé giữ lại cho hội viên thử cái cảm giác của ten xem thế nào . nếu fx mềm như vậy hội viên đánh trái rất hợp đấy. Trước tuyền dùng donic giờ mới dùng andro nên ten với hội viên còn là hàng sa xỉ lắm .[/QUOTE]
Đọc mà chẳng hiểu cái nào bác viết, cái nào của người khác.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
lên Mộc Châu thì sợ say ko về nổi, dân ở đó uống rượu như trò đùa, giới thiệu tên xong thì cả mâm toàn khách dưới xuôi đã nằm như cá hộp một đống, uống thế mới là uống chứ, vớ vẩn thật ^\^
Đúng như bác HT nói lên đó như cá nằm trên thớt , nát luôn ^_^ cả mâm kèm theo các mâm khách aloxo quây em và anh @vinh_antigai đã ngất ngay sáng trước hôm về
Đây là bác Vinh gai Thái Nguyên trên đường từ Mộc Châu về HN hiện đang ngất ở Hoà Bình cách HN 30km
Bác này giống HT chơi Q

Last edited:

o3ma

Đại Tá
View attachment 45477
Đúng như bác HT nói lên đó như cá nằm trên thớt , nát luôn ^_^ cả mâm kèm theo các mâm khách aloxo quây @vinh_antigai đã ngất ngay sáng trước hôm về
Đây là bác Vinh gai Thái Nguyên đang ngất ở Hoà Bình cách HN 30km
Bác này giống HT chơi Q
Nhìn ảnh này chắc phải 1 tuần sau mới tỉnh và hoàn hồn. :):):)

Bình luận từ Facebook