Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Chào các bạn hội những người chơi ANDRO Treiber, mình chơi bóng bàn được 3 năm, đang chơi cây SD tem đồng thuận BH hơn không biết cây Treiber Q có phù hợp không? và nếu được thì chọn loại mặt nào?
Bác chơi sadius chuyển sang Treiber Q fh : rasant turbo + bh : rasant power sponge
Combo này oánh 1 time bên trái + khả năng phòng thủ của bác lên mấy bậc ^_^ chơi sadius bác sẽ liệt nhiều kỹ thuật !

backhand-ghost

Đại Tá
Cái hội này lớn nhanh hơn Thánh Gióng! Nhoáng 1 cái đã thấy 44 pages rồi! Giờ bảo đọc lại thì đọc lại trang nào bây giờ???
Đúng là ông BHG có sức cuốn hút hơn cả Ronaldo, Messi đấy. Phục bác quá!
bro nói mình mới để ý là topic này số pages còn nhiều hơn cả bên "bình luận bình leo" trước kia. Cuối năm nay, khi 50% người chơi chơi cốt Treiber thì có lẽ topic này sẽ cả ngàn trang rồi, còn chú D9 lúc đó thành "đại gia" rồi quên luôn BhG, he2. Ko có gì đặc biệt đâu, "sự thật là một phần câu của câu chuyện thôi, quan trọng là thái độ của người kể", mình làm cho câu chuyện về Treiber Q nó thật hơn thôi. :p

backhand-ghost

Đại Tá
Eo, 6h30 phải đi có việc. Chắc sẽ sắp xếp đến ngắm anh em, :( có ai mới tập chơi ko để mình mang vợt theo :). Chứ ko toàn cao thủ kia có khi về mình lại từ bỏ Trieber :)
ô hay, anh cứ đến đi chứ, sao lại có chuyện chơi tốt hay mới chơi ở đây, để em bảo thằng em trình B diễn đàn giao lưu với bác cho nó "đồng cân đồng lạng", còn mấy thằng em trình A thì em nghĩ là "tươi" hơn bác tí tí, để khi nào trình bác lên em sẽ bố trí để bác "nện" bọn nó sau. Mang con K của bác đến em xem rồi em cho bác thử cây Q của chính bác và nói trước "không lấy lại được nữa rồi" haha.

backhand-ghost

Đại Tá
hôm nay có ông bác cầm thử cây Q của em xong lại gạ bán Amultart + 2 Tenergy đi lấy em Q này chơi mới chết. Hội lại chuẩn bị đón thêm 1 thành viên lớn tuổi nhất rồi, bác này ~ 80 :D
Tuổi tác ko phải là vấn đề, còn sức khoẻ là còn chơi được, Long thay mặt Hội gửi tới "bro" đó lời chào mừng nhiệt thành nhé.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Treiber Q hiện Stephane nhà vô địch nước Pháp 2014 và á quân nước Pháp 2015 sử dụng nghĩa là em này không chỉ nổi tiếng ở Việt Nam mà cả thế giới nữa (Pháp là cường quốc bóng bàn thế giới) ! ^_^ theo thông tin từ hãng ANDRO nhà vô địch Séc cũng sử dụng TREIBER Z !
Mặc dù với 2 năm xuất hiện nhưng em Q khẳng định công nghệ , giá trị sử dụng nhất là trong tầm giá phải nói 1 sản phẩm cực chất lượng dễ chơi dễ đánh , dễ tích ứng với nhiều loại mặt cứng or mềm ^_^

Last edited:

hoangthinh

Đại Uý
TE="Dũng Cửu SHOP, post: 521779, member: 15912"]@hoangthinh dỗi qua cửa hàng anh cà phê + trà đá chém gió nhé ^_^[/QUOTE]
Vâng . mới sáng ra đã say rồi thế chiều sao tặng e 8 trái được. Khả năng e tặng lai rồi hihi

hoangthinh

Đại Uý
Để đưa được bác @obama vào hội bác BHG đầu tư thế :)790, member: 12563"]Khi nào có cây mới thì bán lại cây cũ đi. :D:D="backhand-ghost, post: 521794, member: 8686"]ok ngay, bác mà lấy chơi thì em tặng luô bán chác gì.[/QUOTE]
De
ok ngay, bác mà lấy chơi thì em tặng luôn, bán chác gì.
De

hoangthinh

Đại Uý
Để e kiến nghị mos mở rộng thêm bộ nhớ cho hội của chúng ta đã không kẻo hết chỗ chứa khi mà tốc độ phát triển thế này :):)QUOTE="backhand-ghost, post: 521869, member: 8686"]bro nói mình mới để ý là topic này số pages còn nhiều hơn cả bên "bình luận bình leo" trước kia. Cuối năm nay, khi 50% người chơi chơi cốt Treiber thì có lẽ topic này sẽ cả ngàn trang rồi, còn chú D9 lúc đó thành "đại gia" rồi quên luôn BhG, he2. Ko có gì đặc biệt đâu, "sự thật là một phần câu của câu chuyện thôi, quan trọng là thái độ của người kể", mình làm cho câu chuyện về Treiber Q nó thật hơn thôi. :p[/QUOTE]
D

hoangthinh

Đại Uý
Chỉ có e là điếc k sợ súng thôi. Tranh thủ Chiều nay bác D9 xỉn mình tặng lại hạng A 8 quả cho nó máu :):):) đăng nào mình chả huy chương bạc.="backhand-ghost, post: 521872, member: 8686"]ô hay, anh cứ đến đi chứ, sao lại có chuyện chơi tốt hay mới chơi ở đây, để em bảo thằng em trình B diễn đàn giao lưu với bác cho nó "đồng cân đồng lạng", còn mấy thằng em trình A thì em nghĩ là "tươi" hơn bác tí tí, để khi nào trình bác lên em sẽ bố trí để bác "nện" bọn nó sau. Mang con K của bác đến em xem rồi em cho bác thử cây Q của chính bác và nói trước "không lấy lại được nữa rồi" haha.[/QUOTE]
Chi

quanta

Binh Nhì
Nghe các bác nói mà máu quá, muốn đi xúc luôn một cây.
Em đánh phọt phẹt thôi, lát nữa định qua chỗ PTTH Nhân Chính xem các bác chơi, rồi tiện thể xem có bác nào tốt bụng cho em mượn cây Q đánh thử một lúc được không ạ?

pkhuyenthoai

Đại Tá
Hôm nay test cây Q cảm nhận như sau: như bác @backhand-ghost nói, đánh bao vô bàn, giật, bạt quá ok, đánh hơi trễ một chút là được (bình thường mình đánh nhanh nên tạm thời chưa quen hi). Đánh trái tay cũng rất tốt, filck trái rất đã. Cắt bóng còn bay ra ngoài chắc là do chưa quen.
Đó là chút cảm nhận của mình, bác nào cao kiến hơn đóng góp cho mình hi.

dungatvt

Thượng Tá
Hôm nay test cây Q cảm nhận như sau: như bác @backhand-ghost nói, đánh bao vô bàn, giật, bạt quá ok, đánh hơi trễ một chút là được (bình thường mình đánh nhanh nên tạm thời chưa quen hi). Đánh trái tay cũng rất tốt, filck trái rất đã. Cắt bóng còn bay ra ngoài chắc là do chưa quen.
Đó là chút cảm nhận của mình, bác nào cao kiến hơn đóng góp cho mình hi.
Bác dán mặt gì vậy?

Bình luận từ Facebook