Hội Andro Treiber

Trainee

Đại Tá
E dùng ten 05. Trc e dùng sar nên giờ giật e k này túc là đương nhiên, chắc phải mất một thời gian nữa mới làm quen đc
Vất Ten05 đi, dùng mặt Andro lọai bám xoáy, theo tư vấn là giật sẽ dễ lên hơn ngay thôi, tất nhiên quan trọng nhất là động tác :D

nittaku2012

Trung Uý
Đọc cm thấy thích nhưng chưa biết chọn cây nào trong 3 cây Q,K,Z.
Có bác nào nói rõ hơn về đặc điểm khác nhau giữa 3 cây này. Mình hợp với cây nào ko rung, có độ kiểm soát.
Ngoài ra cho mình hỏi thêm về 2 cây KANTER OFF+ và KANTER Explorer off?
THanks cả nhà

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Đọc cm thấy thích nhưng chưa biết chọn cây nào trong 3 cây Q,K,Z.
Có bác nào nói rõ hơn về đặc điểm khác nhau giữa 3 cây này. Mình hợp với cây nào ko rung, có độ kiểm soát.
Ngoài ra cho mình hỏi thêm về 2 cây KANTER OFF+ và KANTER Explorer off?
THanks cả nhà
Cây không rung có độ kiểm soát cao là em TREIBER Z
TREIBER K cũng gần như không rung
TREIBER Q hơi rung nhưng rung nhưg em Q cũng khá đặc biệt, vì em này không rung quá , tốc độ vẫn cao mà vẫn bám xoáy + khả năng khi tương tác với mặt vợt cho độ nổ trên bề mặt > tạo cảm giác hơi hưng phấn
theo như mình tư vấn bạn nên chọn em TREIBER Z ^_^

backhand-ghost

Đại Tá
Công nhận em Q đánh sướng thật bác @backhand-ghost ạ, thank bác, đánh trái tự tin hơn nhiều, em chơi hẳn hexe HD bên trái giật thẳng tay không sợ hỏng ==>một cây cốt ngon.
đánh Q là dễ bị nghiện lắm. Mình chơi 05fx quen rồi nên ko chuyển được.
Bro lưu ý, khi đánh banh trễ (ko ở đỉnh bóng) thì cứ vào lực thật căng, ko sợ bay đâu, con này nó yêu lực và yêu xoáy lắm.
Q thích hợp đánh nhịp chậm hơn.

backhand-ghost

Đại Tá
Cây không rung có độ kiểm soát cao là em TREIBER Z
TREIBER K cũng gần như không rung
TREIBER Q hơi rung nhưng rung nhưg em Q cũng khá đặc biệt, vì em này không rung quá , tốc độ vẫn cao mà vẫn bám xoáy + khả năng khi tương tác với mặt vợt cho độ nổ trên bề mặt > tạo cảm giác hơi hưng phấn
theo như mình tư vấn bạn nên chọn em TREIBER Z ^_^
chú mày đúng là con buôn, toàn tư vấn cốt đắt tiền. @nittaku2012 đừng nghe nó, cứ Q mà nện, dễ chơi lắm.

Trainee

Đại Tá
bro ra HN chưa thế? nhớ là có hẹn bóng banh rồi đấy nha ^\^
Sáng T7 lôi ra Bế Văn Đàn luôn.
Kaka các bác cứ dọa vặt lông gà con. HN lạnh đủ để em too cold tu keo roài.
T7 em đi chuyến 11h nên phải ăn trưa trên máy bay mất tiêu rồi...
Với vụ cốt, mút mang tính nghệ thuật hay những gì tương tự em vừa mù vừa điếc - nghe ko hiểu nhìn ko thích :D
Nếu ai rảnh chiều T7 em mời cafe ... CN thì kẹt tý họp lớp bên Ecopark chắc cỡ 16h mới về lại bên nội thành!

o3ma

Đại Tá
Kaka các bác cứ dọa vặt lông gà con. HN lạnh đủ để em too cold tu keo roài.
T7 em đi chuyến 11h nên phải ăn trưa trên máy bay mất tiêu rồi...
Với vụ cốt, mút mang tính nghệ thuật hay những gì tương tự em vừa mù vừa điếc - nghe ko hiểu nhìn ko thích :D
Nếu ai rảnh chiều T7 em mời cafe ... CN thì kẹt tý họp lớp bên Ecopark chắc cỡ 16h mới về lại bên nội thành!
Tưởng T7 ra sớm thì vật nhau với BHG luôn, bọn này ngày T7 cũng tụ tập ở Bế Văn Đàn (gần Gò Đống Đa thì phải). 11h mới bay thì tầm 2h hơn mới về đến HN.

Trainee

Đại Tá
Tưởng T7 ra sớm thì vật nhau với BHG luôn, bọn này ngày T7 cũng tụ tập ở Bế Văn Đàn (gần Gò Đống Đa thì phải). 11h mới bay thì tầm 2h hơn mới về đến HN.
Không rõ bác BHG đánh tầm nào nhỉ bác? Đang tính gạ ông chấp mình, ông ấy chỉ dùng BH :D
HN nghe chừng bữa nay lạnh quá. Hic em giờ sạch chả có cái áo rét nào. Đang đi hỏi đây!

O3...Right

Binh Nhất
Nói cậu rồi, cậu nén tiếp thu, tiếp thu khác ghi nhận. Viết bài có chiều sâu và đừng like vo tội vạ.

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Hay nhắm mắt nhượng lại cho ai có cùng sở thích ! mà thấy tiếc nuối quá. Đặt hàng cả tuần bên Gemany lại còn nhờ thằng em đi mấy buổi mới hốt xác được...

Attachments

2.7 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook