Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Với combo Treiber Q fh : rasant turbo + bh: rasant power sponge D9 đang bất bại tại Đà Nẵng khi thịt 2 cao thủ An còi ( D9 chấp tỷ số 3/0 . Bính vinaphone ( D9 chấp 3 tỷ số 3/1 ) 2 cầu thủ này chinh chiến tứ phương
E Q càng oánh càng phê ^_^
Đội trưởng @backhand-ghost đổi sang em Q cán Fl ăn cả 9 trận làm anh em. Đà nẵng kinh hồn bạt vía :D
Chiều nay 28/3 sẽ là các trận tiếp theo anh em hội treiber tiếp tục càn quét ^_^

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Bác o3ma mệt quá do sáng đấu trưa nhậu lo cho anh em ^_^

Bác hội trưởng cũng zậy ^_^ trong chuyến công du càn quét ở Đà Nẵng hội Treiber rất mất sinh lực :) 2 bác hội trưởng + trưởng đoàn ngủ rất vô tư hồn nhiên do quản lý anh em nhiều vùng miền + văn hoá + mỗi anh em 1 phong cách chém gió khác nhau @o3ma + @backhand-ghost

Last edited:

Linh69

Đại Tá
Với combo Treiber Q fh : rasant turbo + bh: rasant power sponge D9 đang bất bại tại Đà Nẵng khi thịt 2 cao thủ An còi ( D9 chấp tỷ số 3/0 . Bính vinaphone ( D9 chấp 3 tỷ số 3/1 ) 2 cầu thủ này chinh chiến tứ phương
E Q càng oánh càng phê ^_^
Đội trưởng @backhand-ghost đổi sang em Q cán Fl ăn cả 9 trận làm anh em. Đà nẵng kinh hồn bạt vía :D
Chiều nay 28/3 sẽ là các trận tiếp theo anh em hội treiber tiếp tục càn quét ^_^
View attachment 43309
Bác O3ma chắc làm phó nháy đây!:p

o3ma

Đại Tá
Các Anh cao thủ giải thích cho e thê nào là Fh Bh Rồi cán Fl hay ST khác nhau ở chỗ nào.Mong được chỉ giáo
Đây là viết tắt của mấy từ tiếng Anh. Đại loại khi đánh phải thì gọi là Fh, đánh trái tay thì gọi Bh. Cán vợt Fl thì phía trên nhỏ và loe to xuống phía dưới, cán ST thì trên dưới bằng nhau. Nôm na là thế.

Bình luận từ Facebook