Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mới đánh Treiber K được 1 bữa thì thấy thế này:
1. Giật và Flick trái dễ hơn hẳn. Mấy hồi flick trái phản công ngay giao bóng 10 quả đc 1 2. Giờ "tự nhiên" được cũng 7 8 quả @@
2. Fh đôi công chính xác "kỳ lạ". Giật bỏ góc ko còn là việc khó :)

Chỉ có điều là mấy hồi chơi Andro CS7 + FH Yasaka Mark V cảm giác giật+bạt rất đã tay, nhưng giờ dùng K + FH Rasant Turbo thấy bóng có vẻ hơi xịt xịt.
Hi em K kết hợp em Rasant turbo nhanh hơn cs 7 đi vơi yasaka đó bạn ^_^ bạn oánh 1 time quen nữa sẽ thấy ^_^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
từ ngày em chuyển sang đánh treiber Q tự nhiên lại giật được trái, chuẩn k cần chỉnh thích thật. càng đánh càng thick cốt này
Em này thiết kế độ linh hoạt cao , định hướng phong cách đánh trái tốt hơn hẳn ^_^ , dễ chơi , tốc đô khá cao và nhanh ^_^ 1 em rất toàn diện :D

e thay đủ loại cốt ui , hayabusa zxi , jun , timobool zlc , visca , long V ... đánh loạn cả kiếm , giờ chơi timo alc ngon ngon , thấy mấy bác nói traiber Z ngon tò mò muốn thử , bác nào có để lại e 1 cây

hoangthinh

Đại Uý
Bác obama tuổi này rồi đừng có mà ham hố nhiều cứ mải đánh bóng giữa kẻo lại không có sức mà đánh bóng bên FH,BH đâu :D:D

OTE="o3ma, post: 527972, member: 12563"]Tớ thèm luyện được chưởng ở giữa 2 bạn. Cứ "giữa" mà chơi. :D:D:D[/QUOTE]
Bac

Bình luận từ Facebook