Hội Andro Treiber

hoangthinh

Đại Uý
Thế mà hôm trước chọn cho anh cây Q hẳn 90g cầm đầm tay oanh bạt sướng thật.OTE="AndroCS7, post: 516463, member: 176"]Chắc tại lúc đó m mới cầm em Sardius sang nên thấy vậy. M chơi K thấy hơi xịt, do chọn cây nhẹ có 82g. Đối với 2 cây Q,K thì trọng lượng từ 85g trở lên sẽ hay hơn :)[/QUOTE]
The

hoangthinh

Đại Uý
[QUO="backhand-ghost, post: 517627, member: 8686"]có cây Q mặt tước gỗ tùm lum mỗi khi bóc mặt ra mà tớ giật trái chẳng ra ngoài cái nào.
Vân rồng thì tốt mà vảy cá cũng được, @aunhh cứ đưa cây ST đây xem nào.[/QUOTE]
Hay bí kíp là ở chỗ bị tước gỗ đó bác. Hôm nào em mượn oánh thử mà như bác nói em về cũng tước mặt ra .hề2. Mọi người lại chuyển gọi em là Thịnh BHG thì chết.

backhand-ghost

Đại Tá
Em Q ST kia đang trên đường ra HN, bác chủ top có muốn thử ko hì hì
bro mới mua để chơi ah, tớ ko cần thử đâu, chây bờ Q mình hiểu nó mà, nếu có cán ST thì tạo cảm giác linh hoạt thêm, khi nào mặc áo cho nó xong, bảo mình, chơi CLB nào để mình qua nện vài cái xem sao nhé.

backhand-ghost

Đại Tá
[QUO="backhand-ghost, post: 517627, member: 8686"]có cây Q mặt tước gỗ tùm lum mỗi khi bóc mặt ra mà tớ giật trái chẳng ra ngoài cái nào.
Vân rồng thì tốt mà vảy cá cũng được, @aunhh cứ đưa cây ST đây xem nào.
Hay bí kíp là ở chỗ bị tước gỗ đó bác. Hôm nào em mượn oánh thử mà như bác nói em về cũng tước mặt ra .hề2. Mọi người lại chuyển gọi em là Thịnh BHG thì chết.[/QUOTE]
Cái đó bị thay rồi, ai đời chủ topic Andro treiber lại chơi hàng te tua đứng cột điện thế bác.
hôm đó mình lắp ten 05fx tunn keo như tunn mặt Tàu, đánh trái nó nổ choang choang, khiếp hồn.
Mấy hôm nữa lấy cái mặt mới đưa cho thằng em để nó tunn tiếp, cái mặt kia quên mất, lúc dán lại mình lại bóc hết lớp keo ra.

vuimotti

Trung Uý
Mình mới tập chơi thôi, mình sắm cái K thấy chơi thích quá thấy bạn đó bán Q mà lại cán st nên mình định thử xem Q thế nào. Bạn thích có thể giao lưu mình để lại cho bạn, mình chơi thử nếu hợp hơn K thì sau này mình sẽ mua cái mới. Mình đánh bb dưỡng sinh nên chắc hợp với K thôi :)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Hay bí kíp là ở chỗ bị tước gỗ đó bác. Hôm nào em mượn oánh thử mà như bác nói em về cũng tước mặt ra .hề2. Mọi người lại chuyển gọi em là Thịnh BHG thì chết.
Cái đó bị thay rồi, ai đời chủ topic Andro treiber lại chơi hàng te tua đứng cột điện thế bác.
hôm đó mình lắp ten 05fx tunn keo như tunn mặt Tàu, đánh trái nó nổ choang choang, khiếp hồn.
Mấy hôm nữa lấy cái mặt mới đưa cho thằng em để nó tunn tiếp, cái mặt kia quên mất, lúc dán lại mình lại bóc hết lớp keo ra.[/QUOTE]
fx mà bác còn tune thì hẳn là bác khác người

backhand-ghost

Đại Tá
Mình mới tập chơi thôi, mình sắm cái K thấy chơi thích quá thấy bạn đó bán Q mà lại cán st nên mình định thử xem Q thế nào. Bạn thích có thể giao lưu mình để lại cho bạn, mình chơi thử nếu hợp hơn K thì sau này mình sẽ mua cái mới. Mình đánh bb dưỡng sinh nên chắc hợp với K thôi :)
nghe cũng vừa cái bụng, bây giờ em còn một inner force ZLC, một sar bạc, dăm cái sar đồng gãy cán (bị em đập), một ZJK ALC, với ít VNĐ.
Bác chọn lối nào hehe

pkhuyenthoai

Đại Tá
Chúc mấy bác ngủ ngon, mình ngủ trước, chuẩn bị tuần sau đặt D9 cây Q về làm vũ khí.
Mình nên đánh với mặt nào cho Fh và Bh, ngoài mặt Ten.

Bình luận từ Facebook