Hội Andro Treiber

dungatvt

Thượng Tá
Em đọc comment thì thấy bác mua cây K hay Q gì đó lâu lắm rồi, giờ vẫn chơi nó chứ bác :D Chắc mua mặt của Andro vậy, và dưới 1 củ bác có gợi ý gì không ạ? Em thì cũng mới chơi thôi, nhưng cứ bóng dài là em giật :p

Cảm ơn bác, để em cân nhắc vậy.
Hexer duro bác ơi. Ngon bổ rẻ.

backhand-ghost

Đại Tá
Giờ mới đọc được post này của bác, em đang muốn thay mặt phải cho con Q, đã 2 năm rồi cơ mà con Gewo Nanoflex này vẫn tốt hơn mấy mặt của Andro hả bác?
Tks.
Nanoflex về tính năng thì mình không bàn tới, nhưng về độ bền thì ...
Lớp lót rất bở, bóc keo ra là thế nào cũng bị vỡ vài chỗ. Độ co cũng thuộc hạng khủng.
Độ co thì tôi cũng ko để ý lắm vì tôi phải 3-4 tháng mới dán lại. Nhưng độ bền thì tôi thấy ổn, chơi 5-6 tháng vẫn ok mà bác, hoặc cũng có thể do tôi ít chơi.

M.Hoang

Đại Tá
E thấy mấy hãng nhật làm mặt đều ngon, fastarc của nittaku, razka của yasaka, tsp ventus, victas v15... butter thì ko nói rồi :))( mặc dù một bọn nhật kia cũng sản xuất ở đức nhưng độ bền có vẻ hơn kha khá so vs donic, tibhar ...

Chơi bóng

Trung Sỹ
Sau 22 năm chơi bóng, bắt đầu với cây Song Ngư và mặt 729 Friendship rồi Keyshot FL, Moonbeam...Donic Senso, Miachael Maze, Viscaria, Innerforce ZLC, Sardius... Đến bây giờ BhG mới tìm được cây vợt ưng ý nhất sau hơn 02 thập kỷ chiến chinh - Andro Treiber Q. Đây là một cốt vợt còn ít người chơi và cũng chưa phổ biến trong cộng đồng BBVN. BhG lập topic này hi vọng có thể quy tụ các anh em có cùng vũ khí để trao đổi, kết bạn nhằm tăng thêm những hiểu biết về vũ khí của mình, nâng cao thêm trình độ chơi bóng và kết giao thêm bạn bè. Topic này hoàn toàn không liên quan đến nhà cung cấp, phân phối đồ Andro hay bất kỳ đại lý Andro nào khác.
Bây giờ ông cầm traiber Q ko còn là quý tộc nữa rồi mà đầy xuống làm thường dân.Bây giờ ông phải kiếm cốt nào mà cầm đánh nó phải lên 8-9 bóng thì mới được

nqtoan

Binh Nhì
Chào các bác, em lại nhờ các tư vấn mặt BH cho cây Q ạ, em đánh thường không gần bàn đâu ạ, thiên về tấn công ạ.
FH em được Hỏa Châu tư vấn nên lắp Reflexx Speed rồi ạ.

H_Photino

Thượng Sỹ
Chào các bác, em lại nhờ các tư vấn mặt BH cho cây Q ạ, em đánh thường không gần bàn đâu ạ, thiên về tấn công ạ.
FH em được Hỏa Châu tư vấn nên lắp Reflexx Speed rồi ạ.
Rẻ bền dễ chơi thì gold arc 5 bản 42,5 độ. Bh, fh đều ok

Thobommin319

Binh Nhất
Nhờ các bác tư vấn; hiện mình mới thử cây z cảm nhận: (mặt phải vegapro; mặt trái aurus)
- mạnh: giật phải tốt; giật bóng xoáy xuống tốt, có lực; giật trái cũng ok, chặn đẩy ok
- yếu: giao bóng không xoáy nặng
Rơ của mình là giao banh nặng hoặc vừa sau lên xoáy bạt, đẩy, bắn, chơi gần bàn kê, chặn đẩy tốt.
Không biết nên chọn cây Z hay Q nhờ mọi người tư vấn, cây Q chưa được thử.
Thích cây Z rồi; thấy hay hơn cây amu ở khoản lên xoáy, giật phải xoáy xuống.

Sau 22 năm chơi bóng, bắt đầu với cây Song Ngư và mặt 729 Friendship rồi Keyshot FL, Moonbeam...Donic Senso, Miachael Maze, Viscaria, Innerforce ZLC, Sardius... Đến bây giờ BhG mới tìm được cây vợt ưng ý nhất sau hơn 02 thập kỷ chiến chinh - Andro Treiber Q. Đây là một cốt vợt còn ít người chơi và cũng chưa phổ biến trong cộng đồng BBVN. BhG lập topic này hi vọng có thể quy tụ các anh em có cùng vũ khí để trao đổi, kết bạn nhằm tăng thêm những hiểu biết về vũ khí của mình, nâng cao thêm trình độ chơi bóng và kết giao thêm bạn bè. Topic này hoàn toàn không liên quan đến nhà cung cấp, phân phối đồ Andro hay bất kỳ đại lý Andro nào khác.
E có cây Treiber FO Off/s. Trải nghiệm 2 tuần thấy ko ổn quay lại em Amazunov off+, có bác nào rước giúp em không. 0933816999

Attachments

1.7 MB · Đọc: 169

Bình luận từ Facebook