Hội Andro Treiber

yinhet11+

Đại Uý
anh thuần phục em Treiber Z rồi à :) quên hôm trước em về TP Thanh Hóa oánh ở Sầm Sơn không alo anh :)
Đánh z một thời gian, sau đó chuyển qua một số cốt khác vẫn không ổn định đc, anh đã trở lại z đc 1 tháng nay thấy giá trị của z tốt quá - cân bằng nhiều thông số. Cây z đánh bóng 40+ quá ổn, giật bám bóng, xoáy, tốc độ, kiểm soát trận đấu. Cán cầm rât thoải mái xoay sở trái phải - chặn đẩy ok..... Phải nói một cốt vợt đáng trải nghiệm cho những ai chơi bóng bàn!

namnguyen89

Thượng Sỹ
Tình hình em mới làm 1 cây Q, em thấy dòng xiom cũng có vẻ được đánh giá cao mà mức giá hợp lý nên em định làm combo fh: xiom vega pro bh: vega asia. Các bác cho ý kiến với ạ :)
P/s: dơ em thích đánh đều 2 càng ạ :D

PingPong9x

Đại Tá
Có combo Q bác nào ưng để lại 2 củ nhé. Em bán hộ thầy em

Hienkon_thoha

Thượng Sỹ
[ QUOTE="HungGL, post: 716387, member: 161"]Gia nhập hội với Combo: Treiber Q - H3 - Rasanr Power Sponge[/QUOTE]
A hùg bướg thật... ko đáh cái andro kia nữa hả a... ☝☝☝

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Em treiber Q này mình chơi khá hợp và gắn bó được mấy tháng rồi, hiện tại đã chơi qua 4 cây Q và tìm đc cây đẹp để chơi lâu dài, em này cho độ vòng cung thấp hơn Tmb zlc, alc, mặc dù cầu tạo các lớp gỗ là như nhau có khác lớp carbon thuần thôi, bác nào cảm nhận giống em cho xin ý kiến nhỉ?

Bình luận từ Facebook