Hội Andro Treiber

Trạng .... CÁ

Đại Tá
FH hội tàu nó toàn 2.0mm, độ thì 40-41, a cứ chiếu theo đó làm chuẩn
tuyển tỉnh thì thường chơi 36-38 độ
thiết nghĩ nghiệp dư mình thì tầm 37 độ 2,0mm là phù hợp
chứ thấy mấy bác mặt tàu của VN giật sang bóng nhẹ như gió e chặn kém nhất hạng B mà còn ko thủng hỏi ra toàn H3 40 độ ,hehe tài thánh ...
Không phải là không có lý

Nhưng bọn chúng nó tune ác liệt, mà chơi 37 độ thì khác chi Ten 05 ?:eek: Vì đánh mặt Tầu là để công chứ phải để thủ đâu, mà giống Ten 05 thì chơi béng Ten 05 cho nó .. HẠ NHIỆT :(

DambeoHD

Thượng Tá
Không phải là không có lý

Nhưng bọn chúng nó tune ác liệt, mà chơi 37 độ thì khác chi Ten 05 ?:eek: Vì đánh mặt Tầu là để công chứ phải để thủ đâu, mà giống Ten 05 thì chơi béng Ten 05 cho nó .. HẠ NHIỆT :(
Đó là thang độ mặt tàu anh ơi,Te05 so với thang độ tàu chắc chỉ 34-35 thôi.
Tuyển quốc gia nó tập thể lực mấy buổi/tuần+ kỹ thuật ngon rồi nên mới tăng độ lên thôi
Bọn tỉnh đánh 36-38 độ mà chúng nó còn phải tune cho mềm ra thì a biết rồi đó.
Bài toán ở đây là đánh càng cứng thì càng sướng nhưng 1 ngày tập vài trăm vài ngàn quả bóng qua lại thì nó lại là 1 câu chuyện khác,cứng quá thì sức người sao nhấc nổi chứ nói chi đến việc hoàn thành khối lượng bài tập…
Thế nên gặp ai chơi tàu e đều khuyên hoh chỉ nên chơi 38 độ là cao nhất…

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đó là thang độ mặt tàu anh ơi,Te05 so với thang độ tàu chắc chỉ 34-35 thôi.
Tuyển quốc gia nó tập thể lực mấy buổi/tuần+ kỹ thuật ngon rồi nên mới tăng độ lên thôi
Bọn tỉnh đánh 36-38 độ mà chúng nó còn phải tune cho mềm ra thì a biết rồi đó.
Bài toán ở đây là đánh càng cứng thì càng sướng nhưng 1 ngày tập vài trăm vài ngàn quả bóng qua lại thì nó lại là 1 câu chuyện khác,cứng quá thì sức người sao nhấc nổi chứ nói chi đến việc hoàn thành khối lượng bài tập…
Thế nên gặp ai chơi tàu e đều khuyên hoh chỉ nên chơi 38 độ là cao nhất…
Chiều nay nghe lời @DambeoHD về tune thử em 39 tẹt tèn ten lên xem thế nào

FH hội tàu nó toàn 2.0mm, độ thì 40-41, a cứ chiếu theo đó làm chuẩn
tuyển tỉnh thì thường chơi 36-38 độ
thiết nghĩ nghiệp dư mình thì tầm 37 độ 2,0mm là phù hợp
chứ thấy mấy bác mặt tàu của VN giật sang bóng nhẹ như gió e chặn kém nhất hạng B mà còn ko thủng hỏi ra toàn H3 40 độ ,hehe tài thánh ...
thân lừa sẽ ưa cử tạ,giống anh hồi xưa,nhưng giờ tư duy khác đồi

hoantopas

Đại Tá
Sao hàng chính hãng mà lại làm ẩu như thế này đc nhỉ? Tem chính hãng Lucky Sport đàng hoàng, các bác nào biết nhiều về dòng này cho Em biết với, từ hồi tập chơi bóng bàn đến giờ toàn dùng Butterfy

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Các bác cho em hỏi câu hơi ngu tí. Sao cây Z review ngon vậy mà em thấy ít người chơi thì phải? Thấy phần lớn chọn cây Q. o_Oo_O
Nó hơi nhanh và cứng. Q mềm mại hơn, kết hợp được nhiều loại mút tạo ra các combo khác nhau phù hợp cho đông người chơi hơn!
Tựa như xe nữ nhiều người đi hơn xe côn tay ấy!

Bình luận từ Facebook