Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
Mấy thằng bán mặt thật hơi dốt, cứ biếu em 1-2 cái, em thử rồi em lăng xê cho, chi phí marketing rẻ như ma. Chờ mãi ko thấy ông nào, đành bỏ tiền túi ra. Hihi.

docmaorg

Đại Tá
Rõ rang nhé

docmaorg

Đại Tá
Nghe phê vãi lều, để đệ mua về thử.
Nghe tư vấn của con nghiện tầu @langngoi, nó bảo đấm trái ngọt moi trái dễ, chỉ vì nó học Hòa say đánh BH tăng trái gì gì đó không hợp nên nó ko đánh. Nghe thế mình tỉn thử thấy ổn. Cái hay nó ko như thằng TG3 cũ là khi đấm trái hay tụt. Hôm qua có lúc đấm trái được 3 phát liền kekekeke.
Trình coi nên cảm nhận đúng kiểu trình còi, ko áp dụng cho trình còi đánh theo lối vân động viên chuyên nghiệp.

backhand-ghost

Đại Tá
Nghe tư vấn của con nghiện tầu @langngoi, nó bảo đấm trái ngọt moi trái dễ, chỉ vì nó học Hòa say đánh BH tăng trái gì gì đó không hợp nên nó ko đánh. Nghe thế mình tỉn thử thấy ổn. Cái hay nó ko như thằng TG3 cũ là khi đấm trái hay tụt. Hôm qua có lúc đấm trái được 3 phát liền kekekeke.
Trình coi nên cảm nhận đúng kiểu trình còi, ko áp dụng cho trình còi đánh theo lối vân động viên chuyên nghiệp.
Đấm mà bị tụt thì hỏng, nhưng đấm hay bay ra ngoài như Donic acuda S3 cũng hỏng (vòng cung hơi cao mà). Để em thử con này xem, chơi trái thì ko ngại.

backhand-ghost

Đại Tá
Mặt này nhẹ hều, đánh tiếng vang nhà :D
Nhưng đánh bóng không có chiều sâu làm sao ấy, có lẽ mình đánh dòng mặt bọt khí của Nhật, Đức quen quá rồi.
Tôi nói bạn nghe, tôi chơi Ten là phải tune lên mới được nhưng khi đã tune mặt nó hỏng nhanh gấp đôi bình thường, ức chế ghê cơ. Mà bình thường tuổi thọ của thằng Ten ra sao thì biết rồi đấy, lần này phải quyết tâm thay đổi xem sao. Trái DHS, phải Dawei có tune. Combo này mới xứng đáng với chữ "dị".

langngoi

Đại Tá
hehe tks bác đã tin tưởng :D, em này tiếng nổ phê nữa cơ, bác phang nặng tay nó nổ cái bốp, đối thủ giật mình mất phản xạ roài :D
Đấm mà bị tụt vì hỏng, nhưng đấm hay bay ra ngoài như Donic acuda S3 cũng hỏng (vòng cung hơi cao mà). Để em thử con này xem, chơi trái thì ko ngại.
hi nó có tacky nên phá xoáy khá tốt cho quả đấm, nhưng TG đời cũ đấm tẹt bóng bay vẫn chậm, còn em này có tí bọt khí nên phi nhanh hơn, mà vẫn lưu được ưu điểm là rất cắm, thành ra rất sát thủ

Schlum

Đại Uý
Mấy thằng bán mặt thật hơi dốt, cứ biếu em 1-2 cái, em thử rồi em lăng xê cho, chi phí marketing rẻ như ma. Chờ mãi ko thấy ông nào, đành bỏ tiền túi ra. Hihi.

Chú qua Đông đơ bảo nó đưa cho cái mặt tầu đánh thử ... v/đ của chú là có đánh được mặt tầu ko đã !
Nếu đánh được, làm mấy cái H3 hàng chợ 250k tune lên mà chiến. Ngon bổ rẻ !

backhand-ghost

Đại Tá
hehe tks bác đã tin tưởng :D, em này tiếng nổ phê nữa cơ, bác phang nặng tay nó nổ cái bốp, đối thủ giật mình mất phản xạ roài :D

hi nó có tacky nên phá xoáy khá tốt cho quả đấm, nhưng TG đời cũ đấm tẹt bóng bay vẫn chậm, còn em này có tí bọt khí nên phi nhanh hơn, mà vẫn lưu được ưu điểm là rất cắm, thành ra rất sát thủ
Con này vào tay em, thì em đấm cho bóng dính luôn vào mặt bàn, khỏi phải "nảy" lên luôn, haha.
Đùa thôi, nghe anh em tả, em cảm giác để đấm chuội thì dùng con này được đấy.

backhand-ghost

Đại Tá
Chú qua Đông đơ bảo nó đưa cho cái mặt tầu đánh thử ... v/đ của chú là có đánh được mặt tầu ko đã !
Nếu đánh được, làm mấy cái H3 hàng chợ 250k tune lên mà chiến. Ngon bổ rẻ !
Em ko đánh được Tàu đâu, con Dawei kia nó là bọt khí mà anh. Nhưng em vẫn tune như mặt Tàu thôi. Em mà chơi Tàu thì mấy hôm nữa bạn em nó sang nó mua cho cả đống. Đang thử con TG30-60 này, nếu hợp thì bảo thằng bạn nó mua cho chục cái rồi xách qua Việt Nam cho mình chơi dần hihi.

langngoi

Đại Tá
Con này vào tay em, thì em đấm cho bóng dính luôn vào mặt bàn, khỏi phải "nảy" lên luôn, haha.
Đùa thôi, nghe anh em tả, em cảm giác để đấm chuội thì dùng con này được đấy.
hì mình hình dung là đã đấm là chuội, còn có vụ đấm ko chuội nữa?

bynzyn

Thượng Tá
Em mà xem ông Đức cận với @langngoi đánh với nhau thì fê nữa, Đức cận đấm trái bằng TG3-60 thì thôi rồi

Trainee

Đại Tá
Tôi nói bạn nghe, tôi chơi Ten là phải tune lên mới được nhưng khi đã tune mặt nó hỏng nhanh gấp đôi bình thường, ức chế ghê cơ. Mà bình thường tuổi thọ của thằng Ten ra sao thì biết rồi đấy, lần này phải quyết tâm thay đổi xem sao. Trái DHS, phải Dawei có tune. Combo này mới xứng đáng với chữ "dị".
Quá hợp lý nhỉ, kênh quảng cáo quá tiềm năng! :D
Vậy để mình gửi tặng cho 1 mặt S39 hoặc M43 của Target, nếu áy náy free thì lấy bằng giá TG3-60 thôi, đồng chí phang thử xem sao, đảm bảo 39 quét Falcon đánh cỡ 4 tháng thì chỉ như gãi ghẻ! :D

backhand-ghost

Đại Tá
Quá hợp lý nhỉ, kênh quảng cáo quá tiềm năng! :D
Vậy để mình gửi tặng cho 1 mặt S39 hoặc M43 của Target, nếu áy náy free thì lấy bằng giá TG3-60 thôi, đồng chí phang thử xem sao, đảm bảo 39 quét Falcon đánh cỡ 4 tháng thì chỉ như gãi ghẻ! :D
Tư duy làm thị trường là phải như thế hehe.
Cái này tự nguyện nhé, ko phải là tớ gợi ý gì đâu. Mặt của bro nếu gửi ra thì tớ sẽ đưa cho người chơi trái hay nhất bây giờ chơi thử và đánh giá - @Minh-TB rồi tớ mới thử và có bài lăng xê đàng hoàng. Phải chơi mới nói được, mà nói thì phải nói thật chứ ko nói bậy đâu.

Schlum

Đại Uý
Em ko đánh được Tàu đâu, con Dawei kia nó là bọt khí mà anh. Nhưng em vẫn tune như mặt Tàu thôi. Em mà chơi Tàu thì mấy hôm nữa bạn em nó sang nó mua cho cả đống. Đang thử con TG30-60 này, nếu hợp thì bảo thằng bạn nó mua cho chục cái rồi xách qua Việt Nam cho mình chơi dần hihi.

TG30-60 và dawei cũng là từ tầu mà ... vẫn có 1 số tính chất giống của H3.
Cứ trải nghiệm đi ... biết đâu lại hợp :))
Chạy đua vũ trang cứ chơi 1 mặt hơn củ được mấy tháng ... xót lắm ... 2 năm nay anh giã từ ten rồi !

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
TG30-60 và dawei cũng là từ tầu mà ... vẫn có 1 số tính chất giống của H3.
Cứ trải nghiệm đi ... biết đâu lại hợp :))
Chạy đua vũ tra cứ chơi 1 mặt hơn củ được mấy tháng ... xót lắm ... 2 năm nay anh giã từ ten rồi !
Em thấy nó hơi đắt một cách phi lý vì nó nhanh hỏng, em tune lên chỉ hơn tháng là vứt cái mặt đi. Ức chế.

Bình luận từ Facebook