Hội Andro Treiber

dungatvt

Thượng Tá
[QUOTE="Dũng Cửu SHOP, post: 587627, member: 1591o71ivem t beat mềm như ten 05fx mềm hơn ten 05 rất nhiều anh ^_^[/QUOTE]
Mặt beat này hình như mới ra phải không ạ? Đánh với em treiber K hợp không vậy bác?

o3ma

Đại Tá
Ý là gạ bác sang & rủ HT @backhand-ghost nháp luôn hôm nay. Bác sang đi đánh em còn có đối thủ chứ em mà đi với BHG, D9 thì nhặt bóng đủ mệt :(.
Em phi sang đó thì chỉ có nhậu, đâu có đánh đấm :D
Tại a đi làm về chạy sang đến nơi muộn mất, bóng + bia nữa thì về càng muộn, dễ bị ngủ ngoài đường lắm :).

backhand-ghost

Đại Tá
Ý là gạ bác sang & rủ HT @backhand-ghost nháp luôn hôm nay. Bác sang đi đánh em còn có đối thủ chứ em mà đi với BHG, D9 thì nhặt bóng đủ mệt :(.
Em phi sang đó thì chỉ có nhậu, đâu có đánh đấm :D
Ko vội, bro cứ xong cái vụ bảo vệ luận án đi đã, cái đó mới là quan trọng, đến thứ 5 xong xuôi công việc rồi ta gặp nhau cũng chưa muộn mà. Đánh bóng, uống bia, hàn huyên thì có gì khó đâu ta.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
[QUOTE="Dũng Cửu SHOP, post: 587627, member: 1591o71ivem t beat mềm như ten 05fx mềm hơn ten 05 rất nhiều anh ^_^
Mặt beat này hình như mới ra phải không ạ? Đánh với em treiber K hợp không vậy bác?[/QUOTE]
Đánh với K thì rất hợp BH còn Fh ai thích dòng mặt mềm , tốc độ vừa phải thì chơi rasant beat cho FH ^_^

backhand-ghost

Đại Tá
Các bố chui vào "phập" nhau, khách của em người ta trốn mất, lâu lâu mới có hàng ngon từ trỏng ra, hiz. Mà trong khi anh em người ta đang lao vào góp ý chuyên môn cho thành viên ĐTQG thì các bố lại ở đây "ọ ẹ", bức xúc thật, phải nói là các anh quá vô cảm.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Cây kiếm anh Vũ Mạnh Cường đại diện hình ảnh cho Andro ký tặng lên cây đại đao của THT @backhand-ghost cây đại đao này hiện đang là chứng nhân lịch sử cho hội Treiber ^_^

Last edited:

Bình luận từ Facebook