Hội Andro Treiber

dathoang

Thượng Tá
đùa thôi, chiều ra làm một trận, em với cá đến trước nhé, 19h15 anh đến.
Hỏi xem @iso9000 có đi ko? hôm qua lỡ tay, làm huynh ấy có vẻ buồn ^\^
ok a. e thấy a @iso9000 buồn vì ko đi uống được thôi chứ ko phải vì thua đâu :D
kiểu này e phải sắm 1 e andro để vào hội chém cho tiện :p

Thằng @Trạng .... CÁ đầu bò giờ này chưa thấy mặt mũi đâu? chiều nay còn xin truyền công miễn phí, mà cái món này tìm được người để thụ giáo cũng ko đơn giản đâu, ko lễ phép với anh, thì thôi luôn.
chắc là bận bịu gì thôi a, hôm qua e thấy a Cá bảo phải dậy sớm chở con đi đâu mà. Hoặc cũng có thể là say chưa tỉnh :D

o3ma

Đại Tá

chắc là bận bịu gì thôi a, hôm qua e thấy a Cá bảo phải dậy sớm chở con đi đâu mà. Hoặc cũng có thể là say chưa tỉnh :D
Khách "vãng lai" cũng được chém, không cấm nhưng nếu chú ngượng thì làm quả "giấy thông hành" cho chính tắc.

backhand-ghost

Đại Tá

Hình như hôm nay là ngày nó đưa con đi học.
Cần gì phải có Treiber mới sinh hoạt được, điều kiện duy nhất là ông chơi bóng bàn (chứ ko phải chơi bóng chày) là đủ.
Nghỉ hè hết rồi, nó ko phải đón rước gì đâu, thằng này chắc chắn đang ngủ.
Hôm qua ko có @iso9000 nên mình phải uống hơi nhiều, hôm nay có trưởng ban đối ngoại đi rồi, chắc được nghỉ, hôm qua chơi nhiều, uống muộn. Người bây giờ vẫn đau quá.

dathoang

Thượng Tá
Cần gì phải có Treiber mới sinh hoạt được, điều kiện duy nhất là ông chơi bóng bàn (chứ ko phải chơi bóng chày) là đủ.
Nghỉ hè hết rồi, nó ko phải đón rước gì đâu, thằng này chắc chắn đang ngủ.
Hôm qua ko có @iso9000 nên mình phải uống hơi nhiều, hôm nay có trưởng ban đối ngoại đi rồi, chắc được nghỉ, hôm qua chơi nhiều, uống muộn. Người bây giờ vẫn đau quá.
Hôm qua đi uống, a Cá mệt mỏi, e cũng rũ rượi hết cả người. Hnay đánh chắc chỉ còn 70% công lực thôi.
Hnay e xin phép giao lưu bóng bàn xong về với vợ, hôm qua về muộn quá, vợ im lìm ko nói gì a ah :confused:

backhand-ghost

Đại Tá
Thế hôm qua chú bị HT vặt lông à?
hôm qua thịt luộc được nó mấy bia, ngồi uống đến 12h đêm, về nhà ngủ đến 4h thì mất điện, mất ngủ luôn. Chiều nay, xuống SKDD mình còn hơn cả dặt dẹo luôn. Lần đầu tiên, xin dừng thi đấu giữa chừng vì chịu ko nổi. mệt quá anh ợ, người em nó cứ nhũn ra, muốn ngất.

o3ma

Đại Tá
hôm qua thịt luộc được nó mấy bia, ngồi uống đến 12h đêm, về nhà ngủ đến 4h thì mất điện, mất ngủ luôn. Chiều nay, xuống SKDD mình còn hơn cả dặt dẹo luôn. Lần đầu tiên, xin dừng thi đấu giữa chừng vì chịu ko nổi. mệt quá anh ợ, người em nó cứ nhũn ra, muốn ngất.
Hôm nay cũng rất nóng. Chung cuộc hội Treiber có xoá được chữ SK còn để lại cho họ 2 chữ DD không vậy?

dathoang

Thượng Tá
Hôm qua a đánh hay bao nhiêu thì hnay dặt dẹo bấy nhiêu ~.~ mất hết hình tượng ^^

backhand-ghost

Đại Tá
Hôm nay cũng rất nóng. Chung cuộc hội Treiber có xoá được chữ SK còn để lại cho họ 2 chữ DD không vậy?
ko biết phải nói thế nào, nếu thi đấu trong tình trạng dặt dẹo thì em ko phải đối thủ của băng này. Dặt dẹo nó là nghề của người ta, còn em dặt dẹo được một lúc là ngất xỉu đến nơi (tẹo nữa thì ngất thật, chơi ở đây nó na ná kiểu đá bóng ở Bolivia vậy, kiểu ở đây là ngộp thở và oi nồng).
Xin nghỉ giữa chừng kìa, nhưng vẫn còn 2 chữ SK mới hoành chứ
Lần sau em xuống, em đốt quang cái CLB này luôn, hehe.

Bình luận từ Facebook