Hội 9x năng động yêu bóng bàn ( Khu Vực Hà Nội )

hataytrai

Binh Nhất
chieu mai 4g clb bong ban ngoc thuy ngo 68 ngoc thuy long bien co to chuc tran giao huu . gui A Dung man duong sat va A Nguyen Prolimex. moi cac ban sang giao luu nhe ben nay co 5 ban

NHAN KB

Thượng Sỹ
Một số hình ảnh về buổi sinh nhật tối qua của anh Hưng cùng hội 9x năng động yêu bóng bàn.

===============
Vui quá là vui, đúng là 9x. Hưng Schisini chắc là sư phụ ở đây vì Hưng phải 9x-1x thì phải , nếu chú không nhầm. Còn anh Cu Long ( HP) cũng đã kịp lên dự với anh em với AE sau kỳ nghỉ dài, cười tươi và bầu bĩnh. Chúc toàn thể các cháu khỏe, không ngừng nâng cao và vui nhé. Chú Nhân.

conghaihau

Thượng Sỹ
Một số hình ảnh về buổi sinh nhật tối qua của anh Hưng cùng hội 9x năng động yêu bóng bàn.

===============
Vui quá là vui, đúng là 9x. Hưng Schisini chắc là sư phụ ở đây vì Hưng phải 9x-1x thì phải , nếu chú không nhầm. Còn anh Cu Long ( HP) cũng đã kịp lên dự với anh em với AE sau kỳ nghỉ dài, cười tươi và bầu bĩnh. Chúc toàn thể các cháu khỏe, không ngừng nâng cao và vui nhé. Chú Nhân.

Anh Hưng là chủ clb Huy Hưng mà chúng cháu sinh hoặt bác ạ. sự năng động và vui vẻ của hội cũng 1 phần nhờ tình cảm và sự quan tâm, giúp đỡ mà anh Hưng dành cho chúng cháu đấy ạ :D

khong_le_huy_cn

Trung Uý

Kế hoạch off lần 4 :
1. Thời gian: 07/10/2012 ( sáng hay chiều thành viên cho ý kiến nhé…?)
2. Địa điểm: CLB bóng bàn Duy Hưng
3. Nội dung buổi off:
Sau 3 lần off của hội đã diễn ra thành công tốt đẹp, nhưng bên cạnh đó còn có nhiều thiếu sót không mong muốn. Lần off thứ 4 này sẽ mong mọi người đóng góp ý kiến về 1 số vấn đề sau để hội có 1 buổi off thành công.
- về vấn đề tổ chức thi đấu: cuộc chơi nào cũng sẽ có người thắng, người thua. Điều đó sẽ khích lệ sư cố gắng tập luyện của mỗi thành viên. Nhưng do trình độ giữa các thành viên chưa đông đều, số thành viên tham gia k ổn định khó phân hạng và thi đấu.
 vì vậy theo ý kiến của cá nhân tôi : chúng ta sẽ thi đấu dưới hình thức
“ gáy nhau” có thể gáy cơ trên xin chấp bóng. 2 bên đồng ý sẽ nhận lời thách đấu.BTC sẽ ghi phơi thi đấu cho các VĐV.khi đên off tự giác ra BTC lấy phơi.
=tiền giải (quy ra phần thưởng,không tặng tiền) cho 3 VĐV có số trận thắng nhiều nhất.nhì,ba....(phần thưởng tùy vào số tiền thu được)

 Việc này cần có 1 BTC vì vậy thành viên bầu ra BTC nhé….( đề cử : toàn,thúy,bạch long,linh su…)
* ngoài ra còn các trận đôi đăng ký tại đây: mỗi trận đôi mệnh giá 40k 1 trận....

4. Và cuối cùng là danh sách của những thành viên gáy to:

* Hội trưởng xin đợi lệnh 3 trận nhé…
- hà snai – thanh niên ngoan hiền (+2)
- hà snail – bạch long (+3)
- hà snail – lân nguyễn

cập nhật các trận đã được gáy....
1. tuấn còi - toàn mầm (+2)
tuấn còi - lê xuân công
......
2.ha snail- tuấn còi (+2)
ha snail- bạch long (+6)
ha snail- thanh niên ngoan hiền (+2)
hà snail- ......
3.vũ toàn - .....
vũ toàn - .....
vũ toàn - .....
4.lê xuân công-......
lê xuân công-......
lê xuân công-......
5. Thúy Thân Thiện-........
Thúy Thân Thiện-........
mời các bác vào khớp lệnh! tổ chức ntn ai cũng có thể đạt giải.mọi người tích cực đặt hàng nào....^^

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
hội trưởng Hà khớp lệnh giúp mình với nha:
1; nguyễn duy anh......
2;nguyễn duy anh......
3;nguyễn duy anh.....
4;và trận đôi nhe .....hic hic hic
Mời các bạn vào box này đăng kí để BTC ghi phơi nhé

minhdc

Trung Sỹ
hội luôn hoan nghênh các thành viên mới. bạn muốn tham gia thì ghi danh như ở trang đầu nhé.
và tham gia ở đây nữa http://www.facebook.com/groups/9xlovetabletennis/
Chú Công học xong ra HN rồi mà không thấy vào anh chơi nhỉ ? Hôm nào rủ mấy anh em vào La Khê đi chú :confused::confused::confused::confused:
Chú là 9X hử, đội này nghe xôm đấy, cho anh một xuất được không ? ;);););)

conghaihau

Thượng Sỹ
Chú Công học xong ra HN rồi mà không thấy vào anh chơi nhỉ ? Hôm nào rủ mấy anh em vào La Khê đi chú :confused::confused::confused::confused:
Chú là 9X hử, đội này nghe xôm đấy, cho anh một xuất được không ? ;);););)

Vâng em đang ở HN, nhưng mà ở tít trên Hồ Tây nên ngại xuống chỗ anh :d
Hội này vui lắm anh à, nhưng chỉ dành cho 9x thôi anh. nếu anh muốn vào thì đi sửa lại CMND trước nhé ;);)

zhang là vis

Đại Uý
kế hoạch đã lên rõ ràng mọi người vào khớp lệnh đi nào.:) hi vọng buổi off 4 lần này sẽ có nhiều thành công trong công tác tổ chức thi đấu,khích lệ tin thần bóng bàn của các thành viên hội 9x chúng ta

Bình luận từ Facebook