Hội 9x năng động yêu bóng bàn ( Khu Vực Hà Nội )

lamtanmai

Thượng Tá
Họ và tên : Nguyễn Tùng Lâm
Ngày sinh : 15/4/1993
Hiện đang là sinh viên trường ĐHBKHN và mình đang tham gia ở CLB bóng bàn Giáp bát, rất vui đc làm quen và mong được giao lưu vs các bạn :D

zhang là vis

Đại Uý
Họ và tên : Nguyễn Tùng Lâm
Ngày sinh : 15/4/1993
Hiện đang là sinh viên trường ĐHBKHN và mình đang tham gia ở CLB bóng bàn Giáp bát, rất vui đc làm quen và mong được giao lưu vs các bạn :D

Bạn vui lòng cho thêm số điện thoại để mọi người còn liên lạc với bạn nhé

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
oài.. tiếc ghê.. chủ nhật thì mình phải đi cổ vũ cho mấy anh chị em cô dì chú bác đánh giải hdpre mất rồi. :"(

conghaihau

Thượng Sỹ
Mình có chút ý kiến thế này. Hôm đó chúng ta sẽ chơi tập trung ở 2-3 bàn liền nhau. các bàn này sẽ đc chọn trước để hôm đó các thành viên đến xới là tới luôn các bàn đó, đỡ phải nheo mắt nhắn tìm đồng đội.
Thời gian mình nghĩ nên bắt đầu từ 15h00 - 15h30. chúng ta ai cũng muốn giao lưu nhiều nhưng mình thấy 14h là sớm quá, chắc chắn nhiều người sẽ bị mang tiếng là ca su. ta cứ ăn uống ngủ nghỉ thoải mái, giờ đó đến chơi là đẹp.
Và còn vụ facebook nữa, có bạn gì đó nhận rồi mà chưa thấy đâu nhỉ?

daotrongtien1

Trung Sỹ
Mong đến CN quá . hiện h e đag tịch cực tập luyện để còn có tý vốn giao lưu với các đàn anh :D e chắc là ng trẻ nhất mà trình độ thấp nhất đi off r thèm Bia

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Nói chung là tiềm lực cũng như gió lực mỗi người đểu có cả, chỉ là vận dụng như thế nào thôi. E rất mong 1 trận với anh Long thủ 1 Cpen chính hiệu, trước đây cũng định theo phái này dưng mà ko theo đc nên thôi mặc dù biết FH và BH bằng Cpen rồi nhưng mà nhiều bác già theo con đường của đảng phản đối bảo hỏng tay nên quyết định thôi.

long thủ

Đại Tá
Nói chung là tiềm lực cũng như gió lực mỗi người đểu có cả, chỉ là vận dụng như thế nào thôi. E rất mong 1 trận với anh Long thủ 1 Cpen chính hiệu, trước đây cũng định theo phái này dưng mà ko theo đc nên thôi mặc dù biết FH và BH bằng Cpen rồi nhưng mà nhiều bác già theo con đường của đảng phản đối bảo hỏng tay nên quyết định thôi.

trước em đánh vợt ngang ko ăn ai nên quyết định chuyển vợt dọc =)) hy vọng đánh với em xong bác khôi phục lại được niềm cảm hứng vợt dọc :D

Bình luận từ Facebook