Hoả Châu vào cuộc!

Tôm Hoi

Binh Nhất
Nghe ns HC có công nghệ chống tước mặt vợt. Thế đây là j ạ. Hay đây chỉ là quảng cáo!

Attachments

892.5 KB · Đọc: 0

Red Arc

Đại Tá
Không có gì là tuyệt đối cả. Công nghệ hay gì gì đó là một chuyện. Người dùng có cẩn thận và chăm chút kg lại là chuyện khác. Chưa kể trong một loạt sp có nhà sx nào dám cam kết kg có sp lỗi kg.

Theo hình ảnh thì mức độ tước gỗ rất nhỏ chưa đến độ phải đặt vấn đề quá nghiêm trọng như vậy nhỉ.

pkhuyenthoai

Đại Tá
Công nghệ chống tước gỗ chứ không phải không tước gỗ. Chủ thớt sử dụng cẩn thận chút là được, phải nhẹ nhàng cưng chiều e nó thì mới bảo quản lâu hơn được.

Tôm Hoi

Binh Nhất
Thế
Công nghệ chống tước gỗ chứ không phải không tước gỗ. Chủ thớt sử dụng cẩn thận chút là được, phải nhẹ nhàng cưng chiều e nó thì mới bảo quản lâu hơn được.
bh cách cắt bỏ phần đã bị tước ntn ạ?

Nghe ns HC có công nghệ chống tước mặt vợt. Thế đây là j ạ. Hay đây chỉ là quảng cáo!
Khi bóc mặt vợt bạn cần bóc ngang chứ không bóc chéo và bóc dọc thớ nhé.

Công nghệ chống tước bên mình thì được rất nhiều người đánh giá cao, thậm chí cao hơn nhiều sản phẩm của Nhật và Đức.

Về cơ bản có thể nâng mức chống tước lên mức bóc dọc cũng không sao nhưng như vậy làm mất độ tạo xoáy và dán mặt vợt rất khó ăn. Vì vậy hầu hết các hãng bóng bàn không nâng mức chống tước lên cao như vậy.

Cây vợt của bạn có thể gửi để Hoả Châu khắc phục miễn phí. Có điều sau bạn lưu ý nhớ bóc theo chiều ngang hộ bên mình nhé.

Cám ơn bạn rất nhiều.

Tôm Hoi

Binh Nhất
Khi bóc mặt vợt bạn cần bóc ngang chứ không bóc chéo và bóc dọc thớ nhé.

Công nghệ chống tước bên mình thì được rất nhiều người đánh giá cao, thậm chí cao hơn nhiều sản phẩm của Nhật và Đức.

Về cơ bản có thể nâng mức chống tước lên mức bóc dọc cũng không sao nhưng như vậy làm mất độ tạo xoáy và dán mặt vợt rất khó ăn. Vì vậy hầu hết các hãng bóng bàn không nâng mức chống tước lên cao như vậy.

Cây vợt của bạn có thể gửi để Hoả Châu khắc phục miễn phí. Có điều sau bạn lưu ý nhớ bóc theo chiều ngang hộ bên mình nhé.

Cám ơn bạn rất nhiều.
Mình ở hd có thể khắc phục được không ạ?

Bạn gửi chuyển phát hoặc nhờ Hoả Châu Hải Dương chuyển lên Hoả Châu Hà Nội nhé.
Cốt vợt của bạn bị lỗi nhẹ như vậy thì Hoả Châu Hà Nội có thể khắc phục đến mức bạn khó nhận thấy được bị tước ở đâu.
Tóm lại gửi lên HC Hà Nội thì tốt hơn vì là chuyên môn rồi.

aunhh

Đại Tá
hết hồn. :(
lâu nay mình gỡ mút vợt theo chiều dọc của vợt- từ mang cá cho tới đầu vợt. nếu theo những gì topic này nói thì cách gỡ mút của mình ko đúng và dễ gây tước gỗ. xin mọi người cho mình ý kiến chỗ này. trước đây mình đánh sadius, amultart cũng bị tước gỗ.

Red Arc

Đại Tá
Mua một cái dao cạo râu, cắt sát gốc vết tước theo chiều ngược với vết tước gỗ, sau đó dùng giấy nhám mịn (loại của các thợ kim hoàn hay dùng) chà nhẹ đến khi phần xơ ra kg còn nữa là xong ngay. kg cần phải gửi CPN vừa mất tg vừa tốn tiền gửi. Chuyện quá đơn giản mà.

aunhh

Đại Tá
Mua một cái dao cạo râu, cắt sát gốc vết tước theo chiều ngược với vết tước gỗ, sau đó dùng giấy nhám mịn (loại của các thợ kim hoàn hay dùng) chà nhẹ đến khi phần xơ ra kg còn nữa là xong ngay. kg cần phải gửi CPN vừa mất tg vừa tốn tiền gửi. Chuyện quá đơn giản mà.
chuyên gia vào cuộc, vấn đề đơn giản được giải quyết ngay:)

Tôm Hoi

Binh Nhất
Bạn gửi chuyển phát hoặc nhờ Hoả Châu Hải Dương chuyển lên Hoả Châu Hà Nội nhé.
Cốt vợt của bạn bị lỗi nhẹ như vậy thì Hoả Châu Hà Nội có thể khắc phục đến mức bạn khó nhận thấy được bị tước ở đâu.
Tóm lại gửi lên HC Hà Nội thì tốt hơn vì là chuyên môn rồi.
Thôi thì lần này là một lỗi nhỏ. Để lần sau có lỗi lớn hơn mình sẽ gửi lên. Cảm ơn hc!

Làm thế này sợ mất lớp chống tước trên bề mặt anh ạ.
Bên em cũng làm gần giống như anh nói nhưng thêm lớp chống tước nữa cho yên tâm ạ.

Bình luận từ Facebook