Hỏa Châu cho mình hỏi chút

sonkotia

Đại Tá
Tosios và Monoset giá mới bây giờ là bao nhiêu, hai cu này cu nào nảy hơn, cu nào rung hơn, cu nào khó kiểm soát hơn... Và nếu sip về Thanh Hoá thì thế nào... A e diễn đàn mua có đc giảm giá ko và cả 2 cu này có ST ko........ Thank

Daoky09

Đại Tá
Tosios và Monoset giá mới bây giờ là bao nhiêu, hai cu này cu nào nảy hơn, cu nào rung hơn, cu nào khó kiểm soát hơn... Và nếu sip về Thanh Hoá thì thế nào... A e diễn đàn mua có đc giảm giá ko và cả 2 cu này có ST ko........ Thank
Để mình trả lời hộ HC nhé, Tosios giá: 3.300.000đ, Monoset giá: 2.150.000đ; Monoset nảy hơn Tosios khá nhiều; cả 2 cây đều hơi rung nhẹ; cây Tosios kiểm soát tốt hơn; giá bán chung cho mọi người; tiền sip thì người mua chịu.

sonkotia

Đại Tá
???????????????????? Mình muốn chính Hỏa Châu vào trả lời cơ... Câu trả lời của bạn về Tosios khác quá... Mời HC có ý kiến

Chào bạn.
Tosios có giá 3.300.000 VND và Monoset có giá 2.150.000 VND bạn ạ.
Monoset nảy hơn Tosios khoảng 2-3 bậc. Tosios rung hơn Monoset một chút, và có độ kiểm soát nhỉnh hơn Monoset khoảng 3-4 bậc.
Ship về Thanh Hóa qua chuyển phát nhanh bạn gửi kèm cho bên mình 40.000 VND tiền ship nhé.
Giá cho mọi người là như nhau bạn ạ. Tạm thời Hỏa Châu chỉ nhập cán FL chứ không có ST.
Hiện tại cả 2 cốt vợt đều đang hết hàng bạn nhé.

sonkotia

Đại Tá
Chào bạn.
Monoset nảy hơn Tosios khoảng 2-3 bậc. Tosios rung hơn Monoset một chút, và có độ kiểm soát nhỉnh hơn Monoset khoảng 3-4 bậc.
Ship về Thanh Hóa qua chuyển phát nhanh bạn gửi kèm cho bên mình 40.000 VND tiền ship nhé.
Giá cho mọi người là như nhau bạn ạ. Tạm thời Hỏa Châu chỉ nhập cán FL chứ không có ST.
OK khi nào thì có hàng vậy bạn...

Daoky09

Đại Tá
Chào bạn.
Xin lỗi anh Thắng nhé, thấy @sonkotia đợi lâu nên mình trả lời hộ anh, không phiền chứ ?

Bình luận từ Facebook