Toàn quốc Hnay xuống HN chơi ra đường nhặt ngay đc cái cốt bác nào đánh rơi! :))

giangcoikso

Đại Uý
Số e hnay thế nào bán hàng thì ko đc nhưng đi chơi lại nhặt ngay đc cái cốt bác nào đánh rơi.
Đây là hàng nhặt đc nên chưa bán mong các bác thông cảm. Để hôm nào e thiếu tiền e mới lôi ra bán.
Số e hnay thế nào bán hàng thì ko đc nhưng đi chơi lại nhặt ngay đc cái cốt bác nào đánh rơi.
Đây là hàng nhặt đc nên chưa bán mong các bác thông cảm. Để hôm nào e thiếu tiền e mới lôi ra bán.
Trời, A gửi chỗ thằng e Chính mà tn lại ở đây, chắc đi loăng quăng u rượu lại đánh rơi rùi, để a hậu tạ trước rồi rước e no về sau nhé.

Khanh_YL_INF ZLC

Trung Sỹ
ơ tại sao đang chụp ảnh cốt cán là ST, hình cuối lại là cán FL nhỉ?

mancongtu

Trung Uý
@dokhoa33 đã đu theo dòng limited rồi. Trình sưu tập tăng kinh quá từ schlager, amultart rồi Limited.
@mancongtu cây của bạn đẹp quá, show hình box luôn đi. Mấy cây limited này chụp mà ko box thì thấy còn thua cây thường.
Dạ Hàng Fake hay sao đó chảng thấy Bao vợt hay Box j cả Bác @VR46 ơi, Chuyªn gia @dokhoa33 nói thế

Last edited:

VR46

Đại Tá
Dạ chăc là thế, để tiện đường độ chế. Giống kiểu AirBus xài động Cơ của Rolls Royce Bác nhỉ
Về động cơ máy bay thì từ Boeing cho Airbus đa so dùng động cơ RR mà đó là bộ sp hoàn chỉnh rồi đâu thiếu hụt. Ý mình là Ltd mà ko có vỏ hộp thì khác gì mua xe mẹc s500 mà không có khung, vỏ chỉ có mỗi động cơ với ghế, nhìn nó khác gì xe máy. :)

mancongtu

Trung Uý
Về động cơ máy bay thì từ Boeing cho Airbus đa so dùng động cơ RR mà đó là bộ sp hoàn chỉnh rồi đâu thiếu hụt. Ý mình là Ltd mà ko có vỏ hộp thì khác gì mua xe mẹc s500 mà không có khung, vỏ chỉ có mỗi động cơ với ghế, nhìn nó khác gì xe máy. :)
:D:D:p:p Mà hàng lượm thì đc j thì hay đó thôi B ơi

Lý Thám Hoa

Thượng Tá
Của mình rơi đấy

potay_87

Đại Tá
Cây này e để mấy hôm thôi.
Mấy hôm nữa bác nào làm rơi thì chuộc lại nhé.
Tại e lại theo vợt dọc với đánh ALC chứ ko cũng cố đấy.
Bác nào có nhu cầu cứ chuẩn bị đạn đi để chuộc nhé.
:(:(:(

Bình luận từ Facebook