HN_Thanh ly 2 đôi Kawasaki!

ppp999

Binh Nhất
-E đã bán cho 1 bác đuôi đt 1977 rồi. Bán rẻ hơn các cụ trả giá, nhưng quan trọng là bác ấy đến tận nơi, trà đá, nói chuyện... thì bớt chút cũng chẳng sao. Các bác lười đi + trá giá thấp E xin lỗi không nhắn tin lại, mong các bác đừng giận. E nghĩ mua bán tiếc gì 1 cuộc điện thoại, nói chuyện giao lưu vài ba câu rồi mà cảm thấy ổn áp thì bán rẻ tí cũng được cho 2 bên vui vẻ. Chúc các bác trình bóng bàn ngày càng phát triển...

Last edited:

i_am_gulo

Trung Sỹ
Người ta đã bỏ giá 500k, thấp hơn giá thị trường rồi, các bác có trả thì trả 450k chứ 300k thì mua giày thượng đình mà đi cho nó nhanh
up cho giày chất (giày cầu lông nhé)

thoatk

Thượng Tá
370 lần I, lần II, lần III. Các bác đừng có mà phá giá nhé, đôi số 42 chỉ có vừa chân mình thôi, mua về ko sử dụng là lãng phí, mà lãng phí là có tội

wikpt

Trung Uý
Người ta đã bỏ giá 500k, thấp hơn giá thị trường rồi, các bác có trả thì trả 450k chứ 300k thì mua giày thượng đình mà đi cho nó nhanh

Cũng vui đấy chứ hả? Có ai phàn nàn gì đâu? Bác chủ còn chả buồn giận hờn gì kia mà? Rao bán là rao bán, trả giá là trả giá, ai ép duyên ai đâu mà Lục vân Tiên nói Thượng Đình hay cót két. Bạn mà không nói, cứ cù cưa thế này chắc bác chủ phải bán được tới đủ 500k.(Cá nhân mình nghĩ sẽ theo đến 450k). Nhưng mà thôi, chúc bác thoatk may mắn.

ppp999

Binh Nhất

hì hì, thanks bác hiểu cho nỗi khổ khi nông nổi mua 2 đôi về, xong lại chán muón bán bớt 1 đôi. Giầy đế kếp nói chung là giành cho chơi thể thao, chơi tennis còn được mà. Mấy đôi này chơi bb cũng ổn, đế rất bám, chơi nghiệp dư thì vô tư còn chơi chuyên nghiệp thì không ổn vì khá hạn chế trong việc di chuyển bước nhỏ. Bóng bàn e nghĩ cũng nhiều bác chơi giầy này rồi, E nghĩ là ổn và ngon hơn mấy đôi buter hoặc mazuno fake. E đã bán cho 1 bác SN 1977 và cũng có Sdt đuôi 1977 đôi màu xám rồi. E giữ lại đôi màu vàng không bán nữa.

wikpt

Trung Uý
Em cũng không biết, nhìn thấy hay hay tính làm đôi dự phòng he he...Thấy đế cao su thấp thấp vậy lại tưởng giầy bóng bàn chứ hả bác?

thoatk

Thượng Tá
Nhưng mà thôi, chúc bác thoatk may mắn. Cảm ơn bạn nick wikpt nhé. Huuu không được rồi, giầy đã bay. Mình có nhược điểm nên mang giày cổ cao mới được. Định nhích lên tý nhưng chưa kịp đã bay rồi. Thôi chờ dịp may mắn khác vậy

Bình luận từ Facebook