HN_ Bán e sadius 97% đời seri K

maybi

Thượng Sỹ
Như tiêu đề e bán hộ ông a ở cùng clb cái sadius tem bạc seri K. Cốt gần như nguyên vẹn . Chỉ bị đen do mồ hôi. Giá e nó ra đi là 1800k (bao ship) . Ưu tiên gd trực tiếp nhé. E ở Cầu Giấy. ĐT : 0987566607.

maybi

Thượng Sỹ
Hình e nó đây ạ

Last edited:

Trắng Đen

Thượng Tá
Cốt đẹp mà, viền nguyên, ko sứt mẻ, mặt đẹp.
Chỉ tiếc là chủ nhân vẻ bậy quá, mực miết làm mất giá trị. kkk.

Tết rồi chắc là sẽ mau bay thôi.

wh_qn87

Đại Tá
Tem bạc, chất lượng còn thyế này mà gia cao thế này thì hơi khó bay. Nói thật hôm trc mình mới lấy 1 cái tương tự có 1tr3

maybi

Thượng Sỹ
Tem bạc, chất lượng còn thyế này mà gia cao thế này thì hơi khó bay. Nói thật hôm trc mình mới lấy 1 cái tương tự có 1tr3
Cảm ơn đã góp .ai nhiệt tình tất nhiên sẽ có fix . Uppppppp cho ai nhiệt tình

Fan Z.D.

Binh Nhì
thật hả bác? nếu chất lượng đúng như trên thật, thì em gửi bác hẳn 1tr4 luôn, bác nhượng lại em cái vợt nhé :D:D:D gửi thêm tiền ship 30k nữa

maybi

Thượng Sỹ
thật hả bác? nếu chất lượng đúng như trên thật, thì em gửi bác hẳn 1tr4 luôn, bác nhượng lại em cái vợt nhé :D:D:D gửi thêm tiền ship 30k nữa
Nói là tem bạc nhưng nó là đời gần đầu . Nó có khác j tem đồng đâu. Nếu tem đồng như hình thì k có giá dưới 3tr.

Fan Z.D.

Binh Nhì
Nói là tem bạc nhưng nó là đời gần đầu . Nó có khác j tem đồng đâu. Nếu tem đồng như hình thì k có giá dưới 3tr.
gần là gần thế nào. H, I với K là cả vấn đề đấy. Có phải mình ko biết đâu. Chẳng qua mình tập sút xoáy thôi :D

maybi

Thượng Sỹ
gần là gần thế nào. H, I với K là cả vấn đề đấy. Có phải mình ko biết đâu. Chẳng qua mình tập sút xoáy thôi :D
:D nhưng mà trước đời N là vẫn là sx tại nhật hàng cũng gần như nhau mà bạn. Công nhận bạn đá xoáy đúng chỗ mình thích :D

Bình luận từ Facebook