HN - Zhang Jike ALC

tuyetvu79

Đại Tá
@o3ma ....:D:D:D
hum wa tới giờ topic này....hot...nhứt
dzui nhứt.....
nhìu ngừ 8 nhiệt tình nhứt....
có nhìu hình ảnh nhứt..
.............
giờ coi lại còn pùn cừi chít lun..
hé....hé....
:D:D

xukaka

Đại Tá
@o3ma qua VN đi, còn @Quatmo bơi qua sông TQ nói bọn nó mang giàn khoan HD về không @xukaka mang 2 tầu ngầm ra thử ngư lôi đó, tàu ngầm mới mua về chưa được thử ngư lôi, tiện thể thử luôn...

.....Nói chung cảm giác bóng bàn phức tạp lắm các bác ah, nguyên cái chuyện sử dụng keo thôi cũng nhức cái đầu, lúc đầu chơi keo haifu tăng lực, cảm giác rất sướng tay, đến khi chuyển sang keo sữa giật bóng toàn rúc lưới....không biết @o3ma chắc cũng vậy quá...nên bóng tưng tưng có khi thế...

o3ma

Đại Tá
dzui nhứt.....
có nhìu hình ảnh nhứt..
.............
hé....hé....
Cũng may e nó của mình là hàng fake cũng có tí "hót" nên bay nhanh, các bác cứ chém, cứ 8 thoải mái. E nó mà chưa bay các bác mà 8 kiểu này thì e nó ở giá mất.

phungducthang

Đại Tá
Vậy à, tiếc quá bác ạ. Bác cũng tiếc mà tôi cũng tiếc, hay tôi đi mua lại rồi alo cho bác. :)
O3ma
dzui nhứt.....
có nhìu hình ảnh nhứt..
.............
hé....hé....
Bác chủ mới bán tín bán nghi tí nữa lại đến nhà e thì e biết trốn đi đâu
Sắp còn hot hơn nữa khi chủ mới cây ALC kiếm O3ma đòi trả lại hàng, Bác @tuyetvu79 ạ...

tuyetvu79

Đại Tá
@o3ma qua VN đi, còn @Quatmo bơi qua sông TQ nói bọn nó mang giàn khoan HD về không @xukaka mang 2 tầu ngầm ra thử ngư lôi đó, tàu ngầm mới mua về chưa được thử ngư lôi, tiện thể thử luôn...

.....Nói chung cảm giác bóng bàn phức tạp lắm các bác ah, nguyên cái chuyện sử dụng keo thôi cũng nhức cái đầu, lúc đầu chơi keo haifu tăng lực, cảm giác rất sướng tay, đến khi chuyển sang keo sữa giật bóng toàn rúc lưới....không biết @o3ma chắc cũng vậy quá...nên bóng tưng tưng có khi thế...
.úi chời......
@xukaka đi đâu.....
hum wa mừ có kaka chắc...topic sẽ loạn hơn á
:D

tuyetvu79

Đại Tá
O3ma

Sắp còn hot hơn nữa khi chủ mới cây ALC kiếm O3ma đòi trả lại hàng, Bác @tuyetvu79 ạ...
........hé..... em đanh me cây này
để làm topic hot hơn.....
:D:D:D
cây này...có giá trị lém anh ui...
nhìu AE pít nè...
em nó đi đôi với ...thịt chó nè..
.....mua nó xong...đăng lên bán...sẽ tấp nập choi coi

xukaka

Đại Tá
Bộ Seri Zhang Zhike chưa đánh chưa biết, oánh rùi chán phèo phèo..đồ TQ chỉ đẹp mã thôi, tẩy chay TẦU KHỰA thôi. Hôm nay đọc báo nhiều người VN tẩy chay đi du lịch TQ...rất hoan nghênh.

Quạt mo

Đại Tá
:mad:
Bộ Seri Zhang Zhike chưa đánh chưa biết, oánh rùi chán phèo phèo..đồ TQ chỉ đẹp mã thôi, tẩy chay TẦU KHỰA thôi. Hôm nay đọc báo nhiều người VN tẩy chay đi du lịch TQ...rất hoan nghênh.
Nó là hàng Nhật mà, tàu đâu mà tàu, mà thích tàu bay hay tàu ngầm

xukaka

Đại Tá
:mad:
Nó là hàng Nhật mà, tàu đâu mà tàu, mà thích tàu bay hay tàu ngầm
----------------
Nó ở Nhật nhưng in tên thằng TÀU KHỰA đẹp zaiiii..nhìn ngứa mắt. Mình nhớ TQ cũng tranh chấp vơi NB về ĐẢO ĐIẾU NGƯ thì phải..kinh doanh miễn sao kiếm được lời các bác nhỉ liên qua gì chính trị nhỉ....Em là em đề phòng BÁC quatmo lắm...khi tòng quân có tên bác, không khéo bác bơi qua Sông qua bên kia quá...KHA KHA

Quạt mo

Đại Tá
Em nói thật là người dân lao động TQ rất tốt các bác ạ, chỉ có mấy thằng mất dạy ăn trên ngồi chốc mới thích đánh nhau thôi.

archer

Đại Tá
Em nói thật là người dân lao động TQ rất tốt các bác ạ, chỉ có mấy thằng mất dạy ăn trên ngồi chốc mới thích đánh nhau thôi.
Bác nói chuẩn phóc rồi, chiến tranh rốt cục là do 1 vài đứa khốn nạn và rất nguy hiểm bày trò để mưu toan cá nhân, rồi xúi bẩy hàng triệu người hiền lành ngu ngơ chất phác đi nồi da nướng thịt cho bọn nó hưởng lợi thôi, đkm ko chửi ko được ấy!

o3ma

Đại Tá
Tưởng hàng tàu đẩy đi giờ tiếc à?
Tiếc thì vẫn tiếc, e nói ngay từ đầu rồi mà nhưng nó thông dụng quá, để thì không dùng mà giá trị sưu tầm cũng không đặc sắc nên cho đi lấy xiền tỏ lòng "yêu nước".

o3ma

Đại Tá
Bác nói chuẩn phóc rồi, chiến tranh rốt cục là do 1 vài đứa khốn nạn và rất nguy hiểm bày trò để mưu toan cá nhân, rồi xúi bẩy hàng triệu người hiền lành ngu ngơ chất phác đi nồi da nướng thịt cho bọn nó hưởng lợi thôi, đkm ko chửi ko được ấy!
Oh, bạn thiếu kiềm chế rồi, come down. Có chửi thế chứ chửi nữa nó cũng có rút giàn khoan về đâu.

Bình luận từ Facebook