{HN} trao đổi p700 và thanh lí skyline 3

nvdu574

Thượng Tá
tất cả các cốt của AVX đều có control (điều khiển) cao gần như là đứng đầu. em cứ mạnh dạn lắp các mặt khác vào đánh sao cứ phải mặt tầu.
Đánh với rakza tốt lắm. trên diễn đàn đang có người bán rakza 9 đó.
mà cái mặt skyline 3 k0 bit mọi người thích hàng DHS thế nào chứ giá nó chỉ như anh 719-2 thôi. 719-2 mặt xịn đánh hoi bị hay đó

MinhTB

Binh Nhì
tất cả các cốt của AVX đều có control (điều khiển) cao gần như là đứng đầu. em cứ mạnh dạn lắp các mặt khác vào đánh sao cứ phải mặt tầu.
Đánh với rakza tốt lắm. trên diễn đàn đang có người bán rakza 9 đó.
mà cái mặt skyline 3 k0 bit mọi người thích hàng DHS thế nào chứ giá nó chỉ như anh 719-2 thôi. 719-2 mặt xịn đánh hoi bị hay đó

vâng cảm ơn anh nhưng em muốn đổi gió tí. nhưng mà hàng DHS em thấy nó kgacs 729 nhiều. 729 ko dính như DHS. em cũng đánh 729 đc 5/6 năm lên rõ lắm ạ

tenor89

Thượng Sỹ
skyline 3 đã có gạch của 1 bác bên láng hạ.. úp tiếp cho ai có nhu cầu đổi vợt nào
bên láng hạ.gần a nhỉ.mà bác nào báokyline3 giá như 729-2 nhỉ.e thấy skyline còn hay chơi chứ 729-2 chắc đã là dĩ vãng rồi

MinhTB

Binh Nhì
bên láng hạ.gần a nhỉ.mà bác nào báokyline3 giá như 729-2 nhỉ.e thấy skyline còn hay chơi chứ 729-2 chắc đã là dĩ vãng rồi

vâng anh ấy ngay 101 láng hạ. cách chỗ anh có tí xíu thôi..............729-2 em dùng mất 6 năm rồi mới dám chuyển sang hàng khác xịn hơn

MinhTB

Binh Nhì
hay fix xuống 2 triệu ạ. éo hòi trước em tìm mua mãi XO ko ai bán rồi mới mua rose 7 đấy chứ. mình ko có duyên vs em nó. hic hic

Bình luận từ Facebook