HN, TQ_bán TreiberK 99.9%

AndroCS7

Đại Tá

CLOSE

Attachments

1.9 MB · Đọc: 0
    2.4 MB · Đọc: 0
    2.8 MB · Đọc: 0
    2.8 MB · Đọc: 0
Last edited:

tuyetvu79

Đại Tá
Sr chu thot
Ban co the tu van mat vot em ludeach fleet khong
....em này tuy tốc độ cao, nhưng cho bóng nảy ra cắm dài, độ cầu vồng ít hơn...
:D:D
FH: mình chơi rasan tubo , ten 05fx thì rất ok ( thử hexerHD..:mad::mad: k ổn)
BH: mình chơi m3, jp03 rất ổn
nói chung bạn nên kết hợp mút mềm tý, mút có độ xoáy cao

HungGL

Đại Tá
......đơn giản..vì em nó k như lời ...đồn thủi.....( wa ngon...ngon tuyệt cú mèo...):D:D
em đã là ..nạn nhân của mấy zụ này...hic...giờ đã có chút kinh nghiệm...trên chiến trường:mad::mad:

Cốt này ngon mà bác! Em thì em thấy vậy, rất cân bằng, dễ đánh, toàn diện, giá phải chăng!
Em thấy với tầm giá dưới 2tr thì là số 1 roài! hehe

AndroCS7

Đại Tá
Cốt này ngon mà bác! Em thì em thấy vậy, rất cân bằng, dễ đánh, toàn diện, giá phải chăng! với tầm giá dưới 2tr thì là số 1 roài! hehe
thank b. m thấy cây này đánh khá hay so với giá 2tr, nhưng m hợp với em Andro CS5 hơn ^^ đang dư vợt nên bán bớt. Đã có ảnh. Up!!!!

HungGL

Đại Tá
Bạn nên giữ lại K mà đánh! Cây này bên FH bạn lắp mặt cứng, bám xoáy như Blue fire M1, Sigma II pro, BH lắp Spin hoặc Sound của Stiga đánh phê lòi, tin mình đi, CS5 không bằng được đâu!

AndroCS7

Đại Tá
Bạn nên giữ lại K mà đánh! Cây này bên FH bạn lắp mặt cứng, bám xoáy như Blue fire M1, Sigma II pro, BH lắp Spin hoặc Sound của Stiga đánh phê lòi, tin mình đi, CS5 không bằng được đâu!
thank b. có lẽ do mặt vợt của m hơi mềm. nếu 2,3 hôm nữa em nó chưa đi m sẽ giữ lại :D. Up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook