HN,TQ - Tìm Sardius tem đồng

tieuho_8x

Đại Tá
Đang trên đường quay lại dòng tam ca nên e muốn kiếm thêm cây Sar tem đồng.
E cần 1 cây hình thức còn khá >90%.
Bác nào đi qua mà có k dùng thì để lại cho e nhé.
Cho e xin ít ảnh vào inbox,viber,gmail ductran.dt@gmail.com
Giá cả thì có lẽ nhiều bác ngại nói ra,nt cho e vào sđt e ở chữ kí ạk.
Tks....

8xOnline

Trung Uý
Tìm Sar k series mà >90% e là hơi khó đó bác. Mà có thì giá cũng khó luôn, em chưa thử mỗi cái tem lùn, mà tem lùn thì... chắc chờ trúng con lô hoặc tết nay mà bà phù hộ thì vào cầu...hehe...o_O mà thử cho lắm vào rồi cũng quay về XO, chỉ tổ tốn tiền...hichic...

tieuho_8x

Đại Tá
Giờ Sar nó đỡ hot do dòng ZJK mới ra đẩy giá hết các loại xuống. Sau 1 time dài nữa nó mới có giá trở lại bác ạ.
E nt cho bác xin hình và giá 2 cây có seri và k seri mà chẳng thấy bác hồi âm,haiz...

8xOnline

Trung Uý
Giờ Sar nó đỡ hot do dòng ZJK mới ra đẩy giá hết các loại xuống. Sau 1 time dài nữa nó mới có giá trở lại bác ạ.
E nt cho bác xin hình và giá 2 cây có seri và k seri mà chẳng thấy bác hồi âm,haiz...
Ah, cây có series thằng bạn Yêu Lắm Chân Dài Ơi nó đang chơi, giờ lấy lột hết ra cũng kỳ cục. Thật ra cây có series mới là cây của em, còn cây k series mới là của nó. Bác thông cảm, bác muốn xem dung nhan nó chắc phải chờ bác ạ, nó chạy xe Miền Tây ít khi xuất hiện lắm.
K biết ZJK thế nào bác, em cũng muốn thử phát cho biết mùi vị...hihi...

tieuho_8x

Đại Tá
ZJK ALC thì e quá hiểu,Super hiểu chút chút. Còn ZLC thì e chưa đánh thử nên k dám phát biểu.
Thật ra e khoái cây có seri cho nó nhẹ tiền chút hehe ^^

8xOnline

Trung Uý
Yêu lắm chân dài ơi đang chơi không seri của em đó,bác vào cho mấy dòng cảm nhận đi bác
Nó đánh rất phá vợt nên cây k series lấy về cho nó đánh thử rồi mình giữ luôn không dám để nó đánh, hehehe...

Last edited:

Bình luận từ Facebook