HN-TQ: Bán vợt cán cong Donic Waldner Dotec Carbon và một số mặt.

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
up cho chủ thớt.cây này trước đây mình đánh rồi.khá nảy và cứng.mình đặc biệt khoái cây này ở cái cán cong và cảm giác của nó.một trong những cây mà mình đánh hay nhất.mà bác nào nếu dùng cây này thì nhớ lưu ý cách cầm nhé. cầm úp hay ngửa là 1 vấn đề qtrong lắm đó.bác nào đánh thì thử xem nhé. đôi lời góp ý của e thôi.:)

NHAN KB

Thượng Sỹ
cây này choi cảm giác thế nào bạn, lần đàu nhìn thấy cây này. cán nó cong ở chỗ nào thế. cầm có như cán bt ko bạn. bạn co bán cốt ko. thấy lạ nên mua chơi thử xem nhủ thế nào. nếu bán cốt thì cho mình xin giá nhé. dc giao dịch luôn
=================
Trường à ! Cây này trong CLB chú đang có một cháu 39 tuổi, đánh và chú cũng mượn đã thử một trận đủ 5 séc : tốc độ, rất lợi hại khi giật vì khi tiếp xúc được bóng thì rất dễ vào bàn ( vì đỡ được một phần gập nhanh cổ tay, mặt khác vì cán nó hơi cong nên quả giật sang bàn đối phương sẽ cong quả chuối , rất hiệu quả, theo chú nghĩ - vì chú trình thấp, thì nó lợi cái này thì thiệt cái kia, tức là muốn gò bắt ngắn phải, hoặc đánh sang trái đối phương thì phải có thời gian dài dài, thêm nữa,hơi khó một chút ( cái này chú gọi là bẻ cổ tay).Mặt nữa, nó hơi quặp nên đôi công trái thì nếu không khéo thì nó hay vào giữa bàn hoặc hơi lệch phải một chút , điều này lại vào đúng tầm "táng" của các nhà bên kia thuận phải, dễ dính đòn.
Độ nẩy tốt, chưa bám bóng bằng TMB ALC, VIS....nhưng bóng dị dạng, nhất là những tay đòn đánh một càng , có quả giật ác liệt thì nó bổ trợ khiếp lắm.
Đôi điều nói riêng với Trường, không dám múa rìu qua các Bác thợ to, xin lượng thứ.
Và sau cùng là Up hộ chủ thớt sớm cho em nó gặp bạn hiền, vì giá cả bạn này đưa ra là hấp dẫn ( hấp dẫn còn hơn cả phải chăng.) vì mình là người trục tiếp mua cho cháu kia cây này , ở mức giá cao cao hơn kha khá ( vì bạn này hiện bán có cả 2 mặt )

Last edited:

Bình luận từ Facebook