HN - TQ Bán mặt Beijjing III ĐEN 99,99 %

baolinhsport

Thượng Sỹ
Đã bán,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Last edited:

vanuc

Đại Tá
Miếng này đánh ngon đấy chứ! Em dạo này đang đánh trái, sắp tới chuyển đánh cả hai mặt luôn cho máu, bóng đi nhanh hơn H3 mà lại không cần phải dán đi dán lại, mặt vẫn dính như H3, cảm nhận là rất hay......................

vanuc

Đại Tá
Mấy hôm trước Trung say cũng gọi điện hỏi giá và cảm nhận về em này, để lấy mấy mặt này chơi thử ...............

vanuc

Đại Tá
Mặt này giật liên tiếp được nhiều bóng, mặt này yêu bóng hơn H3. Chặn giật tương đối ổn định, không lắc như H3..................

baolinhsport

Thượng Sỹ
Miếng này đánh ngon đấy chứ! Em dạo này đang đánh trái, sắp tới chuyển đánh cả hai mặt luôn cho máu, bóng đi nhanh hơn H3 mà lại không cần phải dán đi dán lại, mặt vẫn dính như H3, cảm nhận là rất hay......................
Anh thì dùng đánh trái thôi nhưng đánh ko đc đành phải cho ra đi .

vanuc

Đại Tá
Anh thì dùng đánh trái thôi nhưng đánh ko đc đành phải cho ra đi .

Em đang suy nghĩ nên lấy thêm em Beijing IV chơi thử hay không? mặt này mút trắng hôm trước lamtq vừa gọi điện giới thiệu mặt mới................

lamtq

Đại Tá
Em đang suy nghĩ nên lấy thêm em Beijing IV chơi thử hay không? mặt này mút trắng hôm trước lamtq vừa gọi điện giới thiệu mặt mới................

Beijing IV speed tương tự Beijing III nhưng xoáy hơn ,trọng luợng nhẹ hơn :D

Bình luận từ Facebook