HN, TQ- AMULTART đời J, Stiga Wood NCT

o3ma

Đại Tá
A đang trong Hà Tĩnh mà...đi đám cưới...sáng 16 ÂL cưới tức là t7 tuần này đấy ...............chắc chỉ còn nước chúc ae chơi và giao lưu vui thôi...tránh đừng có ai bỏ xác tại ...... Bàn bia :D
Thông cảm đi bác ơi, thiếu gì dịp. Hoãn đi hoãn lại dễ đổ bể lắm. Cho quả đầu xuôi cái đã, đuôi thì dài lúc nào lọt chả được.
Hẹn bác lần sau ae sẽ gửi bác giấy mời đầu tiên.

archer

Đại Tá
--------------------------
Cái vụ cù..kèo...mình không ham, và cũng không nắm được. Mình thì ăn chắc mặc bền, không mạo hiểm như @tuyetvu79 đâu, không có bảo bối đi hết.
Vừa thương vừa giận @tuyetvu79 quá hà, con Vis em đã dặn trước anh í là nếu cho bay thì em lấy luôn đừng có phải rao mà... :(:(:(:(:(

hungtv2002

Đại Tá
lưu ý chữ tô đỏ.......mình không biết ngôn ngữ vùng miền ntn ? nhưng nếu các bác cá độ online trực tuyến thì sẽ hiểu không có chuyện vùng miền nhé ! tất cả đều theo ngôn ngữ chung của dân cá độ thôi.
cái này nếu nói đúng không phải ngôn ngữ vùng miền mà là cách dùng từ thôi....chú kg biết món này thì không hiểu đc đâu, nói ra khéo còn đau đầu ấy chứ

vcbshark

Đại Tá
Chưa đi vẫn off, nghị quyết ra rồi không thay đổi nữa. Bàn đi bàn lại dễ vỡ lắm. Nhất trí chiều T7 khoảng 3h30-4h tập hợp tại CLB Adidas, chú @archer hôm qua bảo làm giấy mời sao chưa thấy vậy?

Kính thưa các ông, các bác, các chú và các em máu mê,

Do đây là topic chạy đua vũ trang của chú @archer nên thể theo nguyện vọng của toàn bộ các anh em "dính lứu", đề nghị @archer mở topic mới để tổ chức off.

Đề xuất mở đầu bằng giấy mời như tinh thần anh em đã thống nhất để mọi người vào điểm danh. Nếu có thể kính trân trọng kính mời chú @archer tag các anh "dính lứu" vào trong phần Kính mời.

archer

Đại Tá
Kính thưa các ông, các bác, các chú và các em máu mê,

Do đây là topic chạy đua vũ trang của chú @archer nên thể theo nguyện vọng của toàn bộ các anh em "dính lứu", đề nghị @archer mở topic mới để tổ chức off.

Đề xuất mở đầu bằng giấy mời như tinh thần anh em đã thống nhất để mọi người vào điểm danh. Nếu có thể kính trân trọng kính mời chú @archer tag các anh "dính lứu" vào trong phần Kính mời.
Kính thưa anh iêu là các chân dài của anh đã trẻ lại như thủa 16 trăng rằng đi thi hoa hậu rồi nhé, chiều nay có tiện qua em mà lấy cho nóng hổi :D

vcbshark

Đại Tá
Kính thưa anh iêu là các chân dài của anh đã trẻ lại như thủa 16 trăng rằng đi thi hoa hậu rồi nhé, chiều nay có tiện qua em mà lấy cho nóng hổi :D

Chiều nay anh lộn phộc qua bên nhà chú vậy, coi như đi cầu Đổng Trác :p về quấy nhà Hán:D. Nhưng anh sẽ đến đâu vì anh không biết Đổng Trác trú nơi đâu, Yên Hòa rộng quá, dù Hà Nội quá nhỏ.:D

archer

Đại Tá
Chiều nay anh lộn phộc qua bên nhà chú vậy, coi như đi cầu Đổng Trác :p về quấy nhà Hán:D. Nhưng anh sẽ đến đâu vì anh không biết Đổng Trác trú nơi đâu, Yên Hòa rộng quá, dù Hà Nội quá nhỏ.:D
Thôi thế bấm bụng đến mai nhé Vương tư đồ :D

vuduyhieu

Trung Uý
Ông bạn hiểu thế nào là đồng banh. Thế nào la đồng bóng va thế nào là chấp hoà. Tôi k biết ông bạn bao nhiêu tuổi nhưng nói về thâm niên chơi bóng chắc k có tuổi so với tôi. Xin lỗi nhé lúc tôi biết đánh bóng rồi lấy mạng về đánh chắc ông bạn vẫn còn dc mẹ bón cơm. Như đã nói ơ trên. Có lẽ do mỗi miền có cách gọi khác nhau nên dẫn đến hiểu lầm. Nhưng nếu con ng biết nghĩ trước khi đưa ra lời nói thì chắc mọi chuyện đi theo chiều hướng khác.
gọi bằng " bố" rồi , nghĩa là bố nói gì con nghe nấy.
1/4 có nghĩa là chấp đồng nửa , nếu tỷ số hòa thì kèo trên thua kèo dưới nửa tiền
hoặc là chấp tiền của nhau thông thường là một nửa , nhưng đồng banh, nếu hòa thì 2 bên thỏa thuận.

bố trường thấy đó mặc dù có lời qua tiếng lại , con có bao giờ nói xúc phạm và tổn hại đến ai

con có cái ưu điểm là ngay thẳng và liều mạng. Hihi

vcbshark

Đại Tá
Thôi thế bấm bụng đến mai nhé Vương tư đồ :D

Đang định lấy để đêm nay thử nghiệm kiến thức vừa học lỏm ở bên bongbansaigon.com đây, tiện thể làm cái clip về quả trái luôn (tuy nhiên sau khi học lỏm mới thấy quả trái đấy đúng là để diễn, để khoe chứ vào trong trận thì không hiệu quả một chút nào, tính sát thương thấp, đối giật kém). Nhắn địa chỉ nhà cho anh vào điện thoại nhé. Đang định dùng FH H3 và BH Ten 05 thử nghiệm trên cây Darker 07 đây

archer

Đại Tá
Đang định lấy để đêm nay thử nghiệm kiến thức vừa học lỏm ở bên bongbansaigon.com đây, tiện thể làm cái clip về quả trái luôn (tuy nhiên sau khi học lỏm mới thấy quả trái đấy đúng là để diễn, để khoe chứ vào trong trận thì không hiệu quả một chút nào, tính sát thương thấp, đối giật kém). Nhắn địa chỉ nhà cho anh vào điện thoại nhé. Đang định dùng FH H3 và BH Ten 05 thử nghiệm trên cây Darker 07 đây
ĐÊM thì thử nghiệm với chị nhà à :D
Em ở 61 Yên Hoà, Cầu Cót đâm thẳng vào 100m là tới liền hà. Mang cả con Darker Speed đi em xử luôn cho, vừa phát minh và ứng dụng thành công công nghệ tái tạo Nano :D

vcbshark

Đại Tá
Em ở 61 Yên Hoà, Cầu Cót đâm thẳng vào 100m là tới liền hà. Mang cả con Darker Speed đi em xử luôn cho, vừa phát minh và ứng dụng thành công công nghệ tái tạo Nano :D

Lại khinh anh rồi, nhà anh không đủ rộng để đánh 02 người thôi, còn để tập luyện 1 người thì không thiếu cái gì nhé. Bàn nẩy 23cm, máy bắn bóng full option của anh hiepasc, xoáy lên xoáy xuống xoáy ngang nặng nhẹ, bạt (bóng xuống nặng nẩy 2 - 3 quả trên bàn luôn nhé), bóng tập 729 2 sao 160 quả, hệ thống thu hồi bóng bằng lưới, chơi trên thượng, gió mát cứ gọi là nhưng không có gió trong chỗ bóng bay. Thế đủ tiêu chuẩn chưa.

vcbshark

Đại Tá

Tầm mấy giờ thì ở nhà để anh liệu giờ anh qua ? Tiện cầm con Sp90 nhờ em cho nó đi mĩ viện luôn, nhìn xót ruột quá :(

archer

Đại Tá
Lại khinh anh rồi, nhà anh không đủ rộng để đánh 02 người thôi, còn để tập luyện 1 người thì không thiếu cái gì nhé. Bàn nẩy 23cm, máy bắn bóng full option của anh hiepasc, xoáy lên xoáy xuống xoáy ngang nặng nhẹ, bạt (bóng xuống nặng nẩy 2 - 3 quả trên bàn luôn nhé), bóng tập 729 2 sao 160 quả, hệ thống thu hồi bóng bằng lưới, chơi trên thượng, gió mát cứ gọi là nhưng không có gió trong chỗ bóng bay. Thế đủ tiêu chuẩn chưa.
Tầm mấy giờ thì ở nhà để anh liệu giờ anh qua ? Tiện cầm con Sp90 nhờ em cho nó đi mĩ viện luôn, nhìn xót ruột quá :(
Thôi thế em đổi ý rồi, chiều em qua sân thượng nhà anh =)))))))))))))))))

o3ma

Đại Tá
Thích cái sân thượng này thế. Sang năm ăn nên làm ra mình cũng cải tạo cái sân thượng nhà mình.:):):)

vcbshark

Đại Tá
Thích cái sân thượng này thế. Sang năm ăn nên làm ra mình cũng cải tạo cái sân thượng nhà mình.:):):)

Khì khì, kể ra thì bác nào chả thích, nhưng em mà bật mý thì các bác còn thích nữa, vì tổng cộng chưa hết một em Vis mới ạ. Máu mê và lọ mọ, đấy cái hai cái xấu nhất của em.:(

o3ma

Đại Tá
Khì khì, kể ra thì bác nào chả thích, nhưng em mà bật mý thì các bác còn thích nữa, vì tổng cộng chưa hết một em Vis mới ạ. Máu mê và lọ mọ, đấy cái hai cái xấu nhất của em.:(
Oai, có cẩm nang túi gấm gì mà đã NGON lại còn BỔ RẺ nữa thế? Truyền bí kíp xem nào? Bác quăng inbox được ko? Máy bắn bóng của bác hiepasc thì hình như bác mua thô rồi về tự hoàn thiện. Bàn ghế thì sao???? Tôi đang đau đầu kiếm đâu tầm 10 củ để sắm đủ bộ đây.

Bình luận từ Facebook