HN, TQ- AMULTART đời J, Stiga Wood NCT

truongtxt

Đại Tá
chuyên thì cũng tử nghiệp vì nó đấy. Đánh halan nguy hiểm. Cứ sửu mà fang....đợi thằng nào thắng thì fang ngược thằng kia.
Hehe. Danh halan do 0-0. Xiu 2 ăn nửa rồi a. Nếu co ban thang e xem the nao chạy lên tài. Cùng lắm e mất tý phế chứ khó cháy 2 đầu lắm a oi

thinhnguyen

Đại Tá
Hehe. Danh halan do 0-0. Xiu 2 ăn nửa rồi a. Nếu co ban thang e xem the nao chạy lên tài. Cùng lắm e mất tý phế chứ khó cháy 2 đầu lắm a oi
.......
Mình đang đá kèo argentina chấp 1/4 dưới ăn 80.
Hay là argentina 0-0 ha lan. 10 ăn 10.
Có ai thích ko nhỉ?

phi hung

Đại Tá
bác @phi hung cho @archer cái địa chỉ để chủ xị hoàn thành trách nhiệm cao cả với tất cả anh em ạ.

À, thể theo nguyện vọng nộp mạng của anh @firi06 , @archer nhớ mời thêm anh @firi06 và bạn anh ấy nhé. Thứ 7 có một cậu cùng làm NH với anh và 1 cậu đánh ở Hoàng Sâm có thể tham gia, anh xin báo hiến thêm cho anh em 02 mạng nữa nhé để mổ thịt (hoặc là để bọn hắn mổ thịt anh em:():p
Địa chỉ chỗ CLB adidas là trong trường THCS Trần Hưng Đạo Quận thanh xuân nhé,Ngõ 477 nguyễn trãi,sát ngã tư Khuất Duy Tiến

thinhnguyen

Đại Tá
bác có miếng gai ngắn, ngang, lót 1mm 729 phải kg nhỉ? Miêng đó nếu bán ttri giá bao nhiêu ah
.....................
bác muốn cược em nó phải ko?
nếu đúng ý thì như thế này nhé : nếu bác thắng thì tôi sẽ chuyển emnó cho bác theo địa chỉ bác. còn nếu bác thua thì bác chuyển vào tk tôi 400k và tôi vẫn gửi miếng gai 729-802 đỏ lót 1mm cho bác.
ok ko? argentina đồng banh đến phân thắng thua. hay 90' cũng ok.

hungtv2002

Đại Tá
.....................
nếu đúng ý thì như thế này nhé : nếu bác thắng thì tôi sẽ chuyển emnó cho bác theo địa chỉ bác. còn nếu bác thua thì bác chuyển vào tk tôi 400k và tôi vẫn gửi miếng gai 729-802 đỏ lót 1mm cho bác.
đúng rùi...vậy cứ theo kèo bác ra nhé, đá 90p....bác cho xin cái hình miếng gai lên đây cho đỡ thèm

thinhnguyen

Đại Tá
đúng rùi...vậy cứ theo kèo bác ra nhé, đá 90p....bác cho xin cái hình miếng gai lên đây cho đỡ thèm
............
ok. hình em nó đây :
.....
Ok. 90'

Attachments

1.5 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0

hungtv2002

Đại Tá
.....................
cám ơn bác thịnh đã cho tôi cơ hội đc thử cảm giác gai tàu....dưng mà hòa thế này halan ăn đc nửa liệu tui đc nửa miếng mút hay cả miếng nhỉ....hehe

o3ma

Đại Tá
cám ơn bác thịnh đã cho tôi cơ hội đc thử cảm giác gai tàu....dưng mà hòa thế này halan ăn đc nửa liệu tui đc nửa miếng mút hay cả miếng nhỉ....hehe
Đọc kèo của các bác e chẳng hiểu thắng thua thế nào. Thấy bác nói cám ơn vì đã được miếng gai sầu riêng thì nhảy vào chúc mừng bác :D

Khoitran2012

Thượng Sỹ
.....................
nếu bác thắng thì tôi sẽ chuyển emnó cho bác theo địa chỉ bác. còn nếu bác thua thì bác chuyển vào tk tôi 400k và tôi vẫn gửi miếng gai 729-802 đỏ lót 1mm cho bác.
bác thinhnguyen thì ra kèo đồng banh, bác hungtv thì nghĩ là kèo 1/4... thế k tranh chấp mới là lạ..:rolleyes:

thinhnguyen

Đại Tá
.....
Xem cả đêm hoa cả mắt đọc lồ nnnn lộn cũng ko sao, ước mơ hà lan cũng tan biến. Dẫu ăn thì chỉ có 80 thôi... Chưa được phân nửa nên chúc may mắn lần nửa nhé.
Hay mình tặng cho cái rìa cũng vừa đủ là cách ăn nửa mâm thối tiền? Kakakaka....
Mình nhìn ko lầm tí nào nên nhiều lần ko gd là đúng. Chú em vuduyhieu ko nhận kèo đêm trước cũng đoán biết thế này.

Attachments

486 KB · Đọc: 0
Last edited:

Bình luận từ Facebook