HN- Tìm mua Zhang Jike ALC

Phuong_sardius

Đại Uý
Mình đang chơi con Zjk Alc này với 2 mặt Ten05 fx thấy rất hợp.up giúp Toàn 1 phát nhé!em chơi cốt này là đúng với nick của em luôn đấy :)

Ttfan2012

Đại Tá
Không biết cốt này đánh với ten 05 với ten 64 thì thế nào nhỉ?

Đạt ơi, anh vừa đánh thử mặt Leoviz X6 xong thấy cũng hợp với ZJK ALC ra phết em à. Em có thể lấy thử một mặt (bản cứng) đánh xem thế nào nhé (xem có giống mặt Tàu hay mặt Đức Nhật nhé). :zingme1:

dinhduydong

Binh Nhì
@depiero104: minh da thu 2 mat 05fx va 64 roi. Ten 64 co ve hop hon, cho toc do cao hon. Do cot mem nen danh 05fx mac du giat xoay nhung toc do bong sang hoi cham

delpiero104

Thiếu Uý
Đạt ơi, anh vừa đánh thử mặt Leoviz X6 xong thấy cũng hợp với ZJK ALC ra phết em à. Em có thể lấy thử một mặt (bản cứng) đánh xem thế nào nhé (xem có giống mặt Tàu hay mặt Đức Nhật nhé). :zingme1:
Em mới lấy mặt Ten 05 rồi. Để sang tháng em mới thử được, sắp đánh giải lên sợ mất tay anh ah:zingme14:

Ttfan2012

Đại Tá
O.K. Mặt Ten 05 là O.K rồi mà. Có điều anh thấy mặt X6 có vẻ sẽ hợp hơn (cái này phải đợi các ae Tàu đạo và phi Tàu đạo khác trải nghiệm một thời gian nữa mới chắc được). :zingme1:

tieuho_8x

Đại Tá
Đùa chú thôi,chú mua a test thử 1-2 quả cho biết tính năng thôi chứ nói thật dù nó hay đến mấy nhưng cái tay cầm của nó a cầm đã thấy chán mà hết hứng sở hữu nó luôn rồi ^^

zhang là vis

Đại Uý
Đùa chú thôi,chú mua a test thử 1-2 quả cho biết tính năng thôi chứ nói thật dù nó hay đến mấy nhưng cái tay cầm của nó a cầm đã thấy chán mà hết hứng sở hữu nó luôn rồi ^^

@.@ anh cầm mà thấy chán thì chắc không hợp với em rồi:)))))) up lên tiếp xem có ai thấy chán tay cầm em nó đê thanh lý nào :)

Bình luận từ Facebook