HN- Thanh lý xiom Sigma Pro

einstein

Trung Sỹ
nếu bác để cho e và ship ra ĐH SP giúp e thì e sẽ trả bác 450k
Chú e đang học sinh, thik mút này quá, nếu bỏ qua cơ hội này chức e phải đợi vài năm nữa mới mua đc mất.

hstungvta43

Trung Sỹ
Chú e đang học sinh, thik mút này quá, nếu bỏ qua cơ hội này chức e phải đợi vài năm nữa mới mua đc mất.

Zhang đã nhận gạch hết ngày hôm nay rùi nên bạn phải chờ hoặc thương lượng với bạn đã đặt gạch rùi nhường quyền mua cho bạn thui, jo Zhang phá gạch bán cho bạn thì mất uy tín đó, bạn nên đt hỏi Zhang xin số đt người đã đặt gạch và đt cho bạn đó thương lượng bạn đó nhường quyền mua cho bạn thui

zhang là vis

Đại Uý

Bác nhiệt tình quá.nhưng em có gạch rồi mà.bác ý ở Định Công qua nên em không phá gạch được.còn nếu gạch tự vỡ thì em mang qua ĐHSP cho bác thôi.và giá vẫn là 400k nhé.bây giờ bác trả em hẳn 500k thì em cũng không làm gì được.Bác thông cảm và chờ đợi nhé có gì em báo bác ngay.cảm ơn bác

einstein

Trung Sỹ
Bác nhiệt tình quá.nhưng em có gạch rồi mà.bác ý ở Định Công qua nên em không phá gạch được.còn nếu gạch tự vỡ thì em mang qua ĐHSP cho bác thôi.và giá vẫn là 400k nhé.bây giờ bác trả em hẳn 500k thì em cũng không làm gì được.Bác thông cảm và chờ đợi nhé có gì em báo bác ngay.cảm ơn bác
, vậy nếu vỡ bác mang sang dhsp cho e nhé

jaypark

Trung Sỹ
bác lại chuyển về TMB ALC rùi ah, hình như đây là lần 2 bác cưới e ấy nhỉ hehe

bác chỉ được cái nói đúng,đây là lần thứ 2 em nó tái hôn,kekekek
nhưng có điều lần này em nó còn trinh nguyên 100% được về từ hùng hà

hstungvta43

Trung Sỹ
em này chân chưa dài lắm mà em lại có sở thích chân dài,hihiihihihi
chắc sắp cặp với em ZLC hoặc Amutalt

nếu có cặp với chân dài thì bác tìm e TMB ZLC ấy, thấy giang hồ đồn e này hơi đỏng đảnh nhưng khi chinh phục được rùi thì thấy phê lắm

zhang là vis

Đại Uý
em theo thì cũng được thôi.nhưng đánh vẫn không được lại phải thanh lý thì buồn lắm anh ạ.trình em còn còi ngày trước cũng đánh tmb zlc rồi ạ.hic hic hic

hstungvta43

Trung Sỹ
em theo thì cũng được thôi.nhưng đánh vẫn không được lại phải thanh lý thì buồn lắm anh ạ.trình em còn còi ngày trước cũng đánh tmb zlc rồi ạ.hic hic hic

hihi, do bạn thiếu kiên nhẫn đó thui, giang hồ đồn rằng muốn chinh phục e TMB ZLC thì cần phải có lòng kiên trì và chung thủy với e ấy thì mới có thể chinh phục và khám phá ra chỗ hay ho phê chết người của e TMB ZLC keke

zhang là vis

Đại Uý
ALC thì em đã được đánh Viscaria Zhang Jike Iolite Neo và thường Key Shot Alpha và TMB AlC.hehe.cảm nhận thì Viscaria nảy hơn TMB Alc.và tất cả cốt ALC em thấy đều Xịt hơn ZLC.hehe.chứ em đâu có dám nhận định là TMB ALC xịt đâu.còn tùy vào kết hợp mặt nữa bác ạ.điểm yếu của AlC là nặng.hix.

Bình luận từ Facebook