HN Thanh lý nhiều siêu phẩm! :D

tuyetvu79

Đại Tá
Chuẩn luôn anh Sơn ạ. Anh vào Topic của CLB Apatit xem Em up đoạn video Anh thổi
sáo giao lưu ở CLB Apatit nhé
...........
Ủa a Sơn giỏi vậy ha, lại còn thổi sáo nữa, hẳn là biết thêm guitar... hèn gì người ta gọi anh là nghệ sĩ...
...........
Bác ý đa tài lắm, cái gì cũng biết. Đúng là nghệ sĩ luôn

......:D:D thiên hạ đồn quả k sai, bữa có nghe bài thơ ca tụng Red Arc như sau :

nghệ sĩ ..nghệ sĩ...
tài hoa.. tài hoa
Red Arc nhà ta
thổi sáo như...ma ( tiếng sáo rất liêu trai :confused::confused: ai cũng bàng hoàng kinh ngạc)
đờn như ....gãi ngứa (những ngón tay điệu nghệ..k thèm nhìn:cool::cool: bấm, khảy thoăn thoắt...)
ai nghe cũng..ứa... ( người ứa nước mắt xúc cảm:(, kẻ ứa nước miếng thèm thuồng:eek:..mún được như Red Arc )
.............
:D:D:D:D
Red Arc....Red Arc...của em ui...!

Red Arc

Đại Tá
...........

...........

......:D:D thiên hạ đồn quả k sai, bữa có nghe bài thơ ca tụng Red Arc như sau :

nghệ sĩ ..nghệ sĩ...
tài hoa.. tài hoa
Red Arc nhà ta
thổi sáo như...ma ( tiếng sáo rất liêu trai :confused::confused: ai cũng bàng hoàng kinh ngạc)
đờn như ....gãi ngứa (những ngón tay điệu nghệ..k thèm nhìn:cool::cool: bấm, khảy thoăn thoắt...)
ai nghe cũng..ứa... ( người ứa nước mắt xúc cảm:(, kẻ ứa nước miếng thèm thuồng:eek:..mún được như Red Arc )
.............
:D:D:D:D
Red Arc....Red Arc...của em ui...!

Cái lỗ mũi của mình vốn dĩ đã to, nay đọc bài này chắc hô hấp càng thuận lợi gấp bội, ec ec, ngại quá ngại quá!

Red Arc

Đại Tá
cho anh gia hàng độc vao " 0913636272" Thanks !
Úi chà, bữa giờ mới thấy anh @haitanqd xuất hiện trên diễn đàn. Hôm trước ra HN, tưởng gặp được anh cùng với anh Thắng luôn, ai dè chỉ gặp được mỗi anh Thắng. Cây OS Carbon anh còn đánh kg anh ơi?

Frenzied

Đại Uý
Mấy hôm nay có 1 vài thằng vẹo cứ nhắn tin hỏi em NA( sđt: 0989799119, 0934669707, 0914447413, các bác gặp cứ tránh ra!), mặc cả chán, rồi hẹn hò chán cuối cùng thả bom cho em leo cây mất công chờ, ko thèm có 1 lời báo lại, làm mình đợi lỡ bao nhiêu việc! Cái thể loại kém nhân cách thế chắc cũng vừa nghèo vừa hèn ko cư xử cho đàng hoàng được, cũng ko ngẩng mặt lên được nên em chả thèm chấp nữa! :)

Có mấy cốt vợt đang dư thanh lý giá rất rẻ cho anh em đam mê có nhiều cơ hội lựa chọn và trải nghiệm cốt ngon với giá cả vừa túi tiền:

1. Hurricane Hao 2 FL 99.99% fullbox nguồn a Red Arc, bán 1tr9 có fix cho anh em nhiệt tình vui vẻ.
Thông tin chi tiết:
http://bongban.org/threads/hn-cuồng-phong-hạo-2-fl-99-99-siêu-độc-ko-có-cây-thứ-2-ở-vn-1tr9.24269/
Đây là cái gọi là gỗ vàng ươm của hàng tuyển chính hãng đây, máy ảnh lởm chứ ở ngoài còn chất nữa!
View attachment 9943 View attachment 9944 View attachment 9946 View attachment 9947

2. Donic Defplay Senso V3 99% xách tay Nhật fullbox, bán 800k.
Thông tin chi tiết + ảnh:
http://bongban.org/threads/hn-cốt-s...-chất-lượng-của-nhật-giá-việt-nam-850k.23943/

3. Yasaka Malin Extra Offensive (hay còn gọi là YEO, huyền thoại đình đám một thời, từng vô địch thế giới cùng Ma Lin) mới 100% fullbox chưa dán mặt, chưa đánh 1 giấy phút nào. Nguồn nhờ anh Tú Đại Long Shop order Nhật về, nhưng thấy thừa thãi quá bác nào có nhu cầu cũng cho đi luôn. Giá: 1tr2 có fix nhẹ cho anh em nhiệt tình, giá mới Take đang bán là 1tr3, ngoài Bắc còn ko có hàng cho mà mua nữa!

View attachment 9961 View attachment 9962

4. Nittaku Accoustic tem đồng 6 cạnh đời đầu, gỗ vàng ươm rất già, còn 98%, cái này đang chơi chính rất phê, bác nào thích thì mình gả để chơi 1 trong các em còn lại, giá ra đi là 1tr5.

View attachment 9967 View attachment 9968 View attachment 9969

5. Victas Koji Matsushita, cốt vợt thủ số 1 thế giới được mang tên và chế tạo bởi tay vợt thủ hàng đầu thế giới, người sáng lập thương hiệu Victas. Đời đầu, xách tay Nhật, có gỗ và gia công đẹp và chất lượng cao nhất trong các cốt mình đã từng tiếp xúc từ trước tới giờ. Cái này thì khoe thôi nhưng bác nào thích sưu tầm trả được giá mình cũng bán! :D

View attachment 9971

Chất lượng đều xịn, chọn lọc và chính hãng, vốn mua để chơi chứ ko phải bán chác kiếm lời. Giao dịch đã nhiều và uy tín. Giá mình đăng ở đây đều thấp hơn giá mình lấy, và rất hợp lý trên cơ sở tạo điều kiện cho nhau được dùng cốt ngon giá rẻ rồi, đặc biệt là giá quá ngon so với chất lượng hàng, mời các bác xem xét trực tiếp sẽ rõ. Vì vậy mong anh em đừng gạch đá lung tung hoặc trả giá dìm hàng quá đáng cho mất thời gian 2 bên mà lại cũng mất vui! :)

SĐT: 0943715633, khuyến nghị SMS và giao dịch trực tiếp tại nhà mình ở Yên Hoà, Cầu Giấy.

Cảm ơn anh em quan tâm ghé đọc! :)
Tôi chính là chủ nhân của số 091.444.7413. Tôi vừa nói chuyện với Đức tiểu hổ và biết cậu kém tuổi tôi. Hôm trước tôi có hỏi mua của cậu cây NA, sau vài tin nhắn qua lại tôi đã đồng ý mua, tin nhắn cuối cùng cậu tư vấn tôi là cây này hợp lối giật moi và cán nhỏ. Tôi thấy vậy liền nhắn lại cho cậu luôn là tôi không hợp lối giật moi và cán nhỏ cầm không được. Tôi nhắn lại ngay vì sợ làm lỡ việc của cậu. Tôi không biết cậu giàu có đến cỡ nào, tài giỏi đến đâu nhưng với cách ăn nói của cậu như trên thì vô văn hóa. Tôi gọi điện cho cậu 3 lần mà không thấy nghe máy. Đề nghị cậu xóa những lời nói đó đi.

hiepga

Đại Tá
Kih II đã về với đội của mình, công nhận đây là 1 cốt vợt hay...Chủ thớt vào có đôi lời giải thích cho a e và bác Frenzied đê k lại sắp có bão bây h, mấy ngày nay nóng nực dự là sắp có bão =))

tieuho_8x

Đại Tá
Xin phép các bác e có chút ý kiến vì e là người biết cả 2.
A Frenzied và archer đều là người rất chuẩn mực,đàng hoàng và rất đam mê,tìm hiểu bóng bàn.
Bác Frenzied là sĩ quan quân đội,a archer đang theo học ĐH trường gì đó e k nhớ lắm. Chắc do hiểu lầm gì mà thành sự kiện vậy thôi,chủ yếu vì niềm đam mê 2 bác k nên mất bình tĩnh,thêm 1 người bạn tốt hơn thêm 1 nghìn kẻ địch. Có lẽ do rao 1 thời gian hàng chưa trôi nên a Phúc hơi nóng tính chút ^^ đôi chút hiểu lầm có thể cho qua mà,manh động là thành bão. Hnao có điều kiện gặp nhau làm ly "mầu đá" hạ hỏa làm hòa thành bạn là đẹp nhất :)

Red Arc

Đại Tá
A Frenzied và archer đều là người rất chuẩn mực,đàng hoàng và rất đam mê,tìm hiểu bóng bàn.
Bác Frenzied là sĩ quan quân đội,a archer đang theo học ĐH trường gì đó e k nhớ lắm. Chắc do hiểu lầm gì mà thành sự kiện vậy thôi,chủ yếu vì niềm đam mê 2 bác k nên mất bình tĩnh,thêm 1 người bạn tốt hơn thêm 1 nghìn kẻ địch. Có lẽ do rao 1 thời gian hàng chưa trôi nên a Phúc hơi nóng tính chút ^^ đôi chút hiểu lầm có thể cho qua mà,manh động là thành bão. Hnao có điều kiện gặp nhau làm ly "mầu đá" hạ hỏa làm hòa thành bạn là đẹp nhất :)
Like kịch liệt ý kiến của tieuho, cùng đam mê chơi bóng, nếu có chút hiểu lầm mình nghĩ cũng nên rộng lượng với nhau, dĩ hòa vi quý. Có thể có nhiều người trả treo mà kg hề có ý định mua nên khi bác Frienzied có hỏi, sau đó có bảo kg hợp mà cậu em archer kg nhớ nên hơi mất bình tĩnh "gom hàng" luôn cũng nên.

archer

Đại Tá
Ừ Đức nói vậy thì a cũng cho qua vậy! :) có 5 cốt thì 1 cốt để ngắm, 1 cốt chơi, 3 cốt đã đến với 3 người mình đều quý mến, zậy là hoàn thành chỉ tiêu. Cảm ơn các bạn bè anh em quan tâm giúp đỡ. Xin phép đóng topic! :D

archer

Đại Tá
Like kịch liệt ý kiến của tieuho, cùng đam mê chơi bóng, nếu có chút hiểu lầm mình nghĩ cũng nên rộng lượng với nhau, dĩ hòa vi quý. Có thể có nhiều người trả treo mà kg hề có ý định mua nên khi bác Frienzied có hỏi, sau đó có bảo kg hợp mà cậu em archer kg nhớ nên hơi mất bình tĩnh "gom hàng" luôn cũng nên.
Cao nhân cao kiến, kiêm đủ tài năng, may em là zai chứ là gái thì bác ko thoát đâu nhé!!! :D

archer

Đại Tá
Xin lỗi Đức và A Sơn, cây muốn lặng mà gió chẳng đừng, mình đã coi như ko có chuyện gì mà khép lại sự việc, lại có kẻ cứ thích già mồm chửi rủa, đành phải làm cho rõ sự việc kẻo anh em còn mơ hồ.
Tôi chính là chủ nhân của số 091.444.7413. Tôi vừa nói chuyện với Đức tiểu hổ và biết cậu kém tuổi tôi. Hôm trước tôi có hỏi mua của cậu cây NA, sau vài tin nhắn qua lại tôi đã đồng ý mua, tin nhắn cuối cùng cậu tư vấn tôi là cây này hợp lối giật moi và cán nhỏ. Tôi thấy vậy liền nhắn lại cho cậu luôn là tôi không hợp lối giật moi và cán nhỏ cầm không được. Tôi nhắn lại ngay vì sợ làm lỡ việc của cậu. Tôi không biết cậu giàu có đến cỡ nào, tài giỏi đến đâu nhưng với cách ăn nói của cậu như trên thì vô văn hóa. Tôi gọi điện cho cậu 3 lần mà không thấy nghe máy. Đề nghị cậu xóa những lời nói đó đi.
Đúng là trẻ con, ăn nói hàm hồ, bực cả mình.

1. Tôi ko hiểu bạn đề cập đến tuổi tác ở đây làm gì, có ý nghĩa gì? Sự tôn trọng mà 1 người dành được chỉ có thể qua cách sống tốt đẹp chứ chẳng thiếu những kẻ bạc đầu mà trẻ con nó cũng phải khinh nhé, chả liên quan tuổi tác! Vì vậy để lịch sự tôi gọi bạn là bạn.
2. Bạn nói tôi ăn nói hàm hồ, thì đây, tôi chụp màn hình còn lưu tin nhắn của cả 2:
View attachment 10933 View attachment 10934
Ngay tin nhắn đầu tiên đã thể hiện một sự thiếu nghiêm túc, nếu chỗ anh em đã biết nhau thân quen thì ko nói làm gì, đằng này hoàn toàn xa lạ, tôi phải mất một lúc mới nén giận bình tĩnh trả lời bạn 1 cách lịch sự tử tế. Xin lỗi bạn cho tôi hỏi cái văn hoá của người nhiều tuổi hơn nó thể hiện ở đâu trong cách trả giá kiểu này?!
3. Bạn nói "tin nhắn cuối cùng cậu tư vấn tôi là cây này hợp lối giật moi và cán nhỏ. Tôi thấy vậy liền nhắn lại cho cậu luôn là tôi không hợp lối giật moi và cán nhỏ cầm không được". Vậy tôi hỏi bạn 2 điều:
A. Trong hình chụp tin nhắn ở trên, có từ nào là "giật moi" và "cán nhỏ" ko? Qua điều này anh em có thể hiểu ai ăn nói hàm hồ.
B. Qua lời Đức thì bạn là người đam mê và ham tìm hiểu về bóng bàn. Nittaku Acoustic là một cốt vợt nổi tiếng, phổ biến với tần suất và số lượng các bài review và report ko ít. Một cốt vợt không hề rẻ tiền khi người chơi đã quyết định mua ắt phải tìm hiểu rất kĩ về nó, đặc biệt là việc nó hợp với rơ nào. Ko thể nói chỉ qua 1 tin nhắn về 1 trong những điểm mạnh của cây vợt mà lại dẫn đến quyết định là nó chỉ hợp với rơ "giật moi" mà phủ nhận hết những đặc điểm khác đã được nhận định khách quan trên phạm vi thế giới.
Hơn nữa trong tin nhắn mình chỉ giới thiệu là nó có điểm rơi chính xác, và kiểm soát rất tốt, là điều mà cốt nào cũng hướng tới, chứ ko hề nói là nó ko có những điểm mạnh khác, càng ko hề nói là nó chỉ hợp rơ "giật moi".
Từ 4 bằng chứng trên, cho thấy, việc bạn kết luận như trên là rất buồn cười, cho thấy 1 sự dựng chuyện bịa đặt trắng trợn, có lẽ bạn nghĩ tôi ko lưu lại tin nhắn chăng?
Tổng thể tin nhắn cho thấy bạn chỉ có ý đùa cợt trêu chọc người bán một cách trẻ con, thiếu văn hoá và lộ liễu. Tôi cũng đã nhiệt tình fix ko còn gì đẹp hơn nữa, chỉ để nhận lại những thái độ như vậy!?
À còn chuyện bạn gọi điện, tôi ko thường xuyên cầm máy này. Và nếu có cầm thì người như bạn tôi cũng chẳng thừa thời gian nói chuyện. Tôi sẽ ko rảnh mà nói thêm lời nào với bạn nữa. :)

hiepga

Đại Tá
Xin lỗi Đức và A Sơn, cây muốn lặng mà gió chẳng đừng, mình đã coi như ko có chuyện gì mà khép lại sự việc, lại có kẻ cứ thích già mồm chửi rủa, đành phải làm cho rõ sự việc kẻo anh em còn mơ hồ.

1. Tôi ko hiểu bạn đề cập đến tuổi tác ở đây làm gì, có ý nghĩa gì? Sự tôn trọng mà 1 người dành được chỉ có thể qua cách sống tốt đẹp chứ chẳng thiếu những kẻ bạc đầu mà trẻ con nó cũng phải khinh nhé, chả liên quan tuổi tác! Vì vậy để lịch sự tôi gọi bạn là bạn.
2. Bạn nói tôi ăn nói hàm hồ, thì đây, tôi chụp màn hình còn lưu tin nhắn của cả 2:
View attachment 10933 View attachment 10934
Ngay tin nhắn đầu tiên đã thể hiện một sự thiếu nghiêm túc, nếu chỗ anh em đã biết nhau thân quen thì ko nói làm gì, đằng này hoàn toàn xa lạ, tôi phải mất một lúc mới nén giận bình tĩnh trả lời bạn 1 cách lịch sự tử tế. Xin lỗi bạn cho tôi hỏi cái văn hoá của người nhiều tuổi hơn nó thể hiện ở đâu trong cách trả giá kiểu này?!
3. Bạn nói "tin nhắn cuối cùng cậu tư vấn tôi là cây này hợp lối giật moi và cán nhỏ. Tôi thấy vậy liền nhắn lại cho cậu luôn là tôi không hợp lối giật moi và cán nhỏ cầm không được". Vậy tôi hỏi bạn 2 điều:
A. Trong hình chụp tin nhắn ở trên, có từ nào là "giật moi" và "cán nhỏ" ko? Qua điều này anh em có thể hiểu ai ăn nói hàm hồ.
B. Qua lời Đức thì bạn là người đam mê và ham tìm hiểu về bóng bàn. Nittaku Acoustic là một cốt vợt nổi tiếng, phổ biến với tần suất và số lượng các bài review và report ko ít. Một cốt vợt không hề rẻ tiền khi người chơi đã quyết định mua ắt phải tìm hiểu rất kĩ về nó, đặc biệt là việc nó hợp với rơ nào. Ko thể nói chỉ qua 1 tin nhắn về 1 trong những điểm mạnh của cây vợt mà lại dẫn đến quyết định là nó chỉ hợp với rơ "giật moi" mà phủ nhận hết những đặc điểm khác đã được nhận định khách quan trên phạm vi thế giới.
Hơn nữa trong tin nhắn mình chỉ giới thiệu là nó có điểm rơi chính xác, và kiểm soát rất tốt, là điều mà cốt nào cũng hướng tới, chứ ko hề nói là nó ko có những điểm mạnh khác, càng ko hề nói là nó chỉ hợp rơ "giật moi".
Từ 4 bằng chứng trên, cho thấy, việc bạn kết luận như trên là rất buồn cười, cho thấy 1 sự dựng chuyện bịa đặt trắng trợn, có lẽ bạn nghĩ tôi ko lưu lại tin nhắn chăng?
Tổng thể tin nhắn cho thấy bạn chỉ có ý đùa cợt trêu chọc người bán một cách trẻ con, thiếu văn hoá và lộ liễu. Tôi cũng đã nhiệt tình fix ko còn gì đẹp hơn nữa, chỉ để nhận lại những thái độ như vậy!?
À còn chuyện bạn gọi điện, tôi ko thường xuyên cầm máy này. Và nếu có cầm thì người như bạn tôi cũng chẳng thừa thời gian nói chuyện. Tôi sẽ ko rảnh mà nói thêm lời nào với bạn nữa. :)
HL là j thế cậu ơi =)) có phải Haflife là trò bắn nhau ngày bé hay chơi k =))

Last edited:

Bình luận từ Facebook