HN Thanh lý nhiều siêu phẩm! :D

hiepga

Đại Tá
Tem tròn mới chất,tem đồng này phải cẩn thận hay bị rơi lắm
Có cây tem Tròn này. quên mất k chụp cái tem, ai biết giá con này cho mình tham khảo cái

lamtq

Đại Tá
anh Lâm...bột sắn dây làm thế nào để nó tan lẹ hơn được không anh?
Chu quay = nc dun soi de nguoi tan ngay chu j.nhung phai uong ngay.neu de lau no lang xuong phai way lai.con thik quay chin thi pha that dac = nc de nguoi-it nc thoi-roi lay nc soi do tu tu vua do vao vua quay deu.ko thi bac len bep way nhu way hô dán cung dc

archer

Đại Tá
Chu quay = nc dun soi de nguoi tan ngay chu j.nhung phai uong ngay.neu de lau no lang xuong phai way lai.con thik quay chin thi pha that dac = nc de nguoi-it nc thoi-roi lay nc soi do tu tu vua do vao vua quay deu.ko thi bac len bep way nhu way hô dán cung dc
em nghe nói bột sắn dây uống sống có nguy cơ gây sỏi thận, ko biết có phải ko a? :-ss

lamtq

Đại Tá
Ba
em nghe nói bột sắn dây uống sống có nguy cơ gây sỏi thận, ko biết có phải ko a? :-ss
Bay ba. Bot san la tinh bot co phao la bot da hay thach cao dau ma soi than. Dua nao noi b chi to lam cho phat vo alo khoi phat bieu linh tinh nhe
to nghien bot san uong tu luc 5 tuoi den g la dc
Bay ba.bot san chang wa la tinh bot,co phai bot da hay thach cao dau ma soi than.dua nao noi b chi to dam phat vo alo khoi fat bieu linh tinh
to nghien bot san , uong lien tu c tu luc 5 tuoi toi g 35 nam co le neu soi than soi to hon qua than chet cu no lau roi

archer

Đại Tá
Ba
Bay ba. Bot san la tinh bot co phao la bot da hay thach cao dau ma soi than. Dua nao noi b chi to lam cho phat vo alo khoi phat bieu linh tinh nhe
to nghien bot san uong tu luc 5 tuoi den g la dc
Bay ba.bot san chang wa la tinh bot,co phai bot da hay thach cao dau ma soi than.dua nao noi b chi to dam phat vo alo khoi fat bieu linh tinh
to nghien bot san , uong lien tu c tu luc 5 tuoi toi g 35 nam co le neu soi than soi to hon qua than chet ch no roi
Em nhớ đọc đâu đó, nên trước giờ dù rất thích bột sắn dây vì nó mát nhưng chỉ nấu chín mới dám ăn :D

tuyetvu79

Đại Tá
Cây YEO tốc độ so với Ascoutic thế nào hả Bác?
Cho mình ít thông số đc ko?
Nhìn kết quá. UP!!!!!!!!!!!!!1
chủ thớt bán yeo 1,1tr; Ascoutic 1,4tr...:D
lấy yeo đi em....để Ascoutic lại......:D chờ a..( a có tiền múc Ascoutic liền k suy nghĩ)
.......
2 em tốc độ gần như nhau
Ascoutic mềm hơn, cảm giác kiểm soát+ xoáy hơn ( cảm nhận riêng a :D)

http://www.tabletennisdb.com/blade/nittaku-acoustic.html
http://www.tabletennisdb.com/blade/yasaka-ma-lin-extra-offensive.html

Bình luận từ Facebook