HN, Thanh lý nhiều mặt mút, gai còn ngon giá rẻ

Mr.Nam

Binh Nhất
1. Calibra LT Spin màu đen 85%, mặt còn rất bám, chưa hề nổi gai mỗi tội hơi bị sứt môi một chút nhìn hơi xấu phù hợp bác nào không quan trọng hình thức. 200K
2. Mặt gai công đen Dawei loại gì không nhớ tên mới 99%, Mua ở Hỏa Châu về đánh được 1 lúc không hợp gai nên cho đi luôn. 150K Đã có bác đặt gạch qua điện thoại
3. Mặt Dawei UL 38 màu đen mới 95%, mua ở Hỏa Châu đánh được 3-4 buổi gì đó, còn rất mới nhưng không biết bảo quản trông hơi cũ mặt bác nào chịu khó lau băng mồ hôi lại bóng ngay. 200K
4. Mặt Yasaka Extreme Speed màu đen mới 95%, mềm nảy bám đánh trái phải đều hợp cả. 300K. Đã ra đi
5. Mặt Dawei UL 35 mới 85% màu đỏ. 100K. Đã ra đi
Mặt 4,5 ưu tiên bán cùng với cốt Andro Aratox các bon vì đang dán sẵn trên cốt.
Hình ảnh các bác xem ở đây: http://s1069.beta.photobucket.com/user/nam1368/library/
ĐÃ THANH LÝ HẾT _ CLOSE TOPIC

Last edited:

kimtuan2312

Thượng Sỹ
EM không biết up ảnh bác xem trong trang photobucket ở link bên cạnh giúp em nhé.

Mình vừa nhắn tin mua mặt, mình chỉ ở Duy Hưng từ 2h đến 5h thôi, lúc nào bạn đến Duy Hưng thì điện cho mình nhé.

Cám ơn

Thang2501

Thượng Sỹ
Nếu bác này chưa có gia đình thì chắc là hôm nay mải tâm sự với bạn gái. Mình có tới 2 lần hẹn gặp trong vòng 3 giờ đồng hồ nhưng vẫn không được. Cũng muốn lấy mặt Stiga nhưng thế này thì khó quá. Tối mai mình lại có việc qua L - N - Đế, nhưng vào 23 tháng Chạp rồi thì chắc anh bạn này còn bận hơn! Hì hì!

Mr.Nam

Binh Nhất
Nếu bác này chưa có gia đình thì chắc là hôm nay mải tâm sự với bạn gái. Mình có tới 2 lần hẹn gặp trong vòng 3 giờ đồng hồ nhưng vẫn không được. Cũng muốn lấy mặt Stiga nhưng thế này thì khó quá. Tối mai mình lại có việc qua L - N - Đế, nhưng vào 23 tháng Chạp rồi thì chắc anh bạn này còn bận hơn! Hì hì!

Bác thông cảm hôm qua em có cái liên hoan, bác hẹn toàn chỗ xa và trên phố cổ em không biết đường nên không đi được, Hàng giá rẻ nên bác nào ở quanh khu Láng Hạ - Lê văn lương lấy là tiện nhất. Sip đi xa thì tiền síp quá tội tiền mút:D

Bình luận từ Facebook